Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com  

ภาพ กาฬสินธุ์ เอฟซี เสมอ บุรีรัมย์ เอฟซี 0 - 0 (ครึ่งแรก) ครึ่งหลังเรือหายโดนกดไป 5 ลูกปพ้ 5-0  

แพ้ซ้ำแพ้ซาก สำหรับกาฬสินธุ์ เอฟซี กี่นัดติดขี้เกียจนับแล้ว
ปัญหาเดิมหลังรั่วทุกนัด ความฟิตไม่พอเตะได้ครึ่งเดียว
รูปเกมส์ก็เดิมๆใช้แต่ปีก 2ข้างเข้าโจมตี
นักเตะในทีมก็ใหญ่คับทีมเหลือเกิน นัดในเล่นนอกบ้านนี่จะไม่ลงเตะ เมิงมาเป็นนักเตะอาชีพทำระกำเหรอครับ ใหญ่จริงเลือกที่จะเล่นไม่เล่นได้ด้วย
แล้วทีบอลเดินสายนี่พวกคุณไปกันจัง ที่ผมเจอล่าสุดนี่แข่งกับทีมผมเลยนะครับ
ไอ้คุณแบ็คซ้ายทีมจังหวัด ถ้าวันนั้นพวกผมมีกล้องกันคงถ่ายรูปคุณมาประจานแล้วล่ะ คุณไม่อยากเตะไม่อยากเล่นงี้คุณออกไปเลยดีกว่า
ผมเชื่อว่ายังมีคนกาฬสินธุ์หลายๆคนที่เก่งๆกว่าพวกๆเด็กเล้นเด็กฝากอย่างพวกคุณต้องการที่จะมาเล่นให้ทีมจังหวัดเกิดตัวเองอย่างจริงๆจังๆ
-------------------------------
บ่นมากไปแล้วไปรูปภาพบรรยากาศกันดีกว่า
------------------------------
จะติดต่อวงโปงลางสะออนได้ทางไหนบ้างอยากให้พวกเค้ามาช่วยทีมจังหวัดบ้าง
คิดๆดูแล้วต้องให้ขอร้องกันเลยเหรอคุณเกิดคุณเรียนจบจากจังหวัดนี้กันไม่ใช่เหรอ หรือว่าที่ กทม. ข่าวสารเรื่องลีกภูมิภาคไปไม่ถึง

จากคุณ : ความทุกข์ของบัตรผ่าน
เขียนเมื่อ : 12 เม.ย. 53 15:33:48

ข้อความหรือรูปภาพที่ปรากฏในกระทู้ที่ท่านเห็นอยู่นี้ เกิดจากการตั้งกระทู้และถูกส่งขึ้นกระดานข่าวโดยอัตโนมัติจากบุคคลทั่วไป ซึ่ง PANTIP.COM มิได้มีส่วนร่วมรู้เห็น ตรวจสอบ หรือพิสูจน์ข้อเท็จจริงใดๆ ทั้งสิ้น หากท่านพบเห็นข้อความ หรือรูปภาพในกระทู้ที่ไม่เหมาะสม กรุณาแจ้งทีมงานทราบ เพื่อดำเนินการต่อไป

Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com