Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com  

^_^" มัจฉาโพล : โปรดใช้วิจารณญานในการจิ้ม  

1. เต็ง 1 The_Dui & พี่โต้ง Single ทีมนี้ผมเป็นห่วงพี่ดุ่ยจริงๆนะ อิอิ
2. เต็ง 2 พี่Tony, เจ็กฉ่าง, ป๋าลภ ทีมนี้อายุอานามก็มากโข ไม่น่ารอดขอรับ
3. เต็ง 3 อาตง&อากล้า เมื่อวานทีมนี้ปะทะอดีตดงผู้ดี คู่หูหมูอวกาศถึงกับอุจจาระราดเลยทีเดียว
4. เต็ง 4 Taxi, หมีเล็ก, หมีใหญ่ ทีมนี้ 2 หมีนอนดึก แรงปลายเหี่ยวครับ
5. เต็ง 5 นาย พ.ย.13, ป๋อง ดูเร็กซ์, อจ.บุญ แค่มีเจ้าพ่อไนท์กอล์ฟก็เสียวแล้วขอรับ คริ คริ
6. เต็ง 6 นาย Lazer & ชายเกี๋ยง ทีมนี้มีคนพิการเล่นด้วย รอดยากส์
7. เต็ง 7 เจ๊ชม, น้าป๊อก, เจ๊แหม่ม ปะทะทีมฝั่ง TG อดีตดงผู้ดีแพ้เละเทะมาแล้ว 7 ดาวน์ โอกาสรอดริบหรี่จ๊ะ
8. เต็ง 8 GumpzZ ไม่มีอะไรมากครับ แค่อยากจะรู้ว่าจะมีใครจิ้มมั๊ย อิอิ
9. เต็ง 9 ป้าอุ๊, ป๋าเทียน, น้องไมล์ เดี๋ยวไม่มีทีมตัวเองจะหาว่าไม่แฟร์ครับ ด้วยเกียรติประวัติมี HIO ถึง 2 คนในทีม ขอบอกว่า เต็งบ๊วยครับ :P

อากาศเดือนเมษามันร้อนมากครับ ทีมไหนจะขึ้นมาอาบน้ำก่อนกันเอ่ย แล้วเจอกันวันอาทิตย์นี้นะครับ THE DARK ARMY FIGHTS.

ปอลอ มิได้มีเจตนาดูแคลนแม้แต่น้อยนิด จิตใจเพียงแค่อยากจะเหน็บอยากจะแนมเท่านั้นขอรับ ฮ่าฮ่าฮ่า

จากคุณ : คุณไมล์
เขียนเมื่อ : 20 เม.ย. 53 12:56:00

ข้อความหรือรูปภาพที่ปรากฏในกระทู้ที่ท่านเห็นอยู่นี้ เกิดจากการตั้งกระทู้และถูกส่งขึ้นกระดานข่าวโดยอัตโนมัติจากบุคคลทั่วไป ซึ่ง PANTIP.COM มิได้มีส่วนร่วมรู้เห็น ตรวจสอบ หรือพิสูจน์ข้อเท็จจริงใดๆ ทั้งสิ้น หากท่านพบเห็นข้อความ หรือรูปภาพในกระทู้ที่ไม่เหมาะสม กรุณาแจ้งทีมงานทราบ เพื่อดำเนินการต่อไป

Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com