Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com  

ใครอยากระบายเรื่องเลื่อนเวลานัดเมืองทอง กับ PEA เชิญ  

คือสำหรับคนที่ยังไม่รู้ คือตามหลักนัดนี้เตะ 18.00 แต่ช่อง7ถ่ายก็ต้องมาเตะ16.00 ถึงแม้จะเป็นวันหยุดราชการ แต่เอกชนบ้างทีไม่ปิด ทำให้ไม่สะดวกแน่นอน คือผมเองอยากจะรู้ว่าเลื่อนเป็น18.00 ไม่ได้เหรอ แต่เข้าใจว่าไปติดละคร ตอนเย็น อันนี้ก็นะ อำนาจต่อรองบอลไทยจะไปสู้พวกละครได้ไงละครับ แต่ถ้าเรื่องเรตติ้ง ขอบอกเลยว่าบอลไทยลีกเรตติ้งสูงกว่า ดูจากโฆษณา ถี่สุดๆนัดเมืองทอง BG  ผมเองอยากจะวินวอนช่อง7หน่อยนะครับ ช่วยๆหน่อย ผมอยากให้ถือแฟนบอลที่ไปดูเป็นหลัก เหมือนกับชลบุรีที่เขาแคร์แฟนบอลมากๆเลย ชื่นชมสุดๆ จนชลบุรีได้เตะ18.00 อยากให้เมืองทองได้ยังงั้นบ้าง ถ้ายังเตะ16.00น ตามใจช่อง7 ผมคนนึงก็ไม่ต้องถ่าย จบ ขอโทษนะครับที่รุนแรงไปนิดนะครับ ยังไงๆก็ลองแลกเปลี่ยนความคิดเห็นกัน

จากคุณ : นายด่านซอย 24
เขียนเมื่อ : 30 เม.ย. 53 18:29:54

ข้อความหรือรูปภาพที่ปรากฏในกระทู้ที่ท่านเห็นอยู่นี้ เกิดจากการตั้งกระทู้และถูกส่งขึ้นกระดานข่าวโดยอัตโนมัติจากบุคคลทั่วไป ซึ่ง PANTIP.COM มิได้มีส่วนร่วมรู้เห็น ตรวจสอบ หรือพิสูจน์ข้อเท็จจริงใดๆ ทั้งสิ้น หากท่านพบเห็นข้อความ หรือรูปภาพในกระทู้ที่ไม่เหมาะสม กรุณาแจ้งทีมงานทราบ เพื่อดำเนินการต่อไป

Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com