Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com  

เมืองทองคร้าบบบ นัดต่อๆไปเตะ 18.00 ได้ไหม  

สงสารกองเชียร์คร้าบบบบ

ร้อนสุดๆ อยากให้ท่านประธานไปนั่งตรงนั้นบ้างจัง จะได้รู้ว่ามัน นรกชัดๆ

แดดก็ส่องตา ดูก็ไม่ถนัด จะเอาของมาบังแดด ก็บังคนข้างหลังเขา

กองเชียร์ทุกๆคนทำเพื่อท่านแล้ว ท่านทำเพื่อกองเชียร์บ้างเถอะคร้าบบบ

อย่าไปง้อฟรีทีวีให้มันมากเลยคร้าบบบ

เดี๋ยวกองเชียร์เขาจะหมดศรัทธาเอานะคร้าบบบ

วันนี้ผมไปนั่งดูกับแม่ แม่ผมแทบเป็นลม

ขอร้องนะครับ นัดต่อไปเตะ 18.00 เถอะครับ

สงสารคนดู แต่ยอมรับว่าวันนี้คนดูสุดยอดจริงๆ

ปล.ผมแฟนเมืองทอง

จากคุณ : แมงจิซอน
เขียนเมื่อ : วันฉัตรมงคล 53 22:37:48

ข้อความหรือรูปภาพที่ปรากฏในกระทู้ที่ท่านเห็นอยู่นี้ เกิดจากการตั้งกระทู้และถูกส่งขึ้นกระดานข่าวโดยอัตโนมัติจากบุคคลทั่วไป ซึ่ง PANTIP.COM มิได้มีส่วนร่วมรู้เห็น ตรวจสอบ หรือพิสูจน์ข้อเท็จจริงใดๆ ทั้งสิ้น หากท่านพบเห็นข้อความ หรือรูปภาพในกระทู้ที่ไม่เหมาะสม กรุณาแจ้งทีมงานทราบ เพื่อดำเนินการต่อไป

Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com