Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com  

!!! ดัชนีตลาดหุ้น พันทิปกอล์ฟ ณ บางกอก อาทิตย์นี้ !!!  

ผ่าง ผ่าง ผ่าง !!!

เปิดทำการขึ้นอีกแล้วครับพี่น้อง ตลาดหุ้นพันทิปของเรา

ใครใคร่ลงทุนในหุ้นกลุ่มใด เชิญลงดัชนีไว้ที่กระทู้นี้เลยครับ

ซื้อขายตัวสุดท้ายปิดที่เวลา 23.59 วันเสาร์ที่ 8 นี้ครับ

ปล.การลงทุนมีความเสี่ยง

ผู้ลงทุนควรศึกษาแฮนดิแคปของหน่วยลงทุนให้ชัดเจน

ปล. 2 เงินที่ได้เสียทุกป๊อยส์นำส่งกองทุนทำบุญห้องกอล์ฟพันทิปครับ

แก้ไขเมื่อ 07 พ.ค. 53 14:17:53

จากคุณ : กลัวที่หนาย
เขียนเมื่อ : 7 พ.ค. 53 12:29:32