Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com  

### พี่ๆครับ จะสร้างความเร็วหัวไม้ให้ได้มากๆต้องทำอย่างไรครับพี่ๆ ( กระทู้นี้ ไม่ได้โม้ !!! ) ###  

สวัสดีครับพี่ๆ น้องต้น เพิ่งจะหัด มารบกวนพี่ๆอีกแล้วครับ...

คือจากกระทู้ คนขี้โม้คนนั้น และ กระทู้อีกหลายๆกระทู้ที่คุยกันเรื่องความเร็วหัวไม้นั้น มีผลกับระยะทางที่ได้...

ประมาณว่าอยากตีไกลก็ต้องสร้างเร็วหัวไม้ได้มากๆ...

แบบว่า...

สรุปง่ายๆเลยว่า...อยากตีไกลอ่ะครับ

อยากตีไกลก็ต้องเพิ่มความเร็วหัวไม้ให้ได้มากๆ...

ทำอย่างไรบ้างครับ พี่ๆช่วยแนะนำให้น้องต้นด้วยนะครับ ว่ามีวิธีอย่างไรที่จะเสริมสร้างความเร็วหัวไม้ให้เพิ่มขึ้นได้...

ไม่ว่าทางร่างกาย ทางอุปกรณ์ หรือ ทางเทคนิค ทางวิทยาศาสตร์ ทางไสยศาสตร์  อะไรก็ได้ครับ...

ล่าสุดไปออกรอบมาโดนตาพี่กั๊งส์กับเจ้าน้องบีทิ้งทีละ 20 - 30 หลาเป็นอย่างต่ำ เฮ้อ...

Please ช่วยกันแนะนำด้วยนะครับพี่ๆ...

ขอบพระคุณพี่ๆทุกท่านนะครับ อากาศเริ่มเย็นลงแล้ว ออกรอบกันให้สนุกนะครับพี่ๆ...

ฝากตีเผื่อผมด้วยนะครับพี่ๆ ไม่รู้ว่ารอบต่อไปจะเดือนไหนครับ...T-T .

แต่ถึงไม่ได้ออกรอบแต่ก็ยังรักและคิดถึงพี่ๆทุกท่านเหมือนเดิมนะครับ...flower

จากคุณ : ผมชื่อต้น
เขียนเมื่อ : 13 พ.ค. 53 08:36:05

ข้อความหรือรูปภาพที่ปรากฏในกระทู้ที่ท่านเห็นอยู่นี้ เกิดจากการตั้งกระทู้และถูกส่งขึ้นกระดานข่าวโดยอัตโนมัติจากบุคคลทั่วไป ซึ่ง PANTIP.COM มิได้มีส่วนร่วมรู้เห็น ตรวจสอบ หรือพิสูจน์ข้อเท็จจริงใดๆ ทั้งสิ้น หากท่านพบเห็นข้อความ หรือรูปภาพในกระทู้ที่ไม่เหมาะสม กรุณาแจ้งทีมงานทราบ เพื่อดำเนินการต่อไป

Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com