Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com  

(Pic) เมื่อวานไปดู FO มา 01/06/2010  

เมื่อวานโชคดีมากๆ ได้ดู คู่ที่อยากดูทั้งสองคู่ เสียดายที่น้อง Woziacki (ที่รัก) แพ้ แต่ Soderling ชนะ

คู่หลังนี่รักพี่เสียดายน้องครับ ผมเชียร์ ทั้งเฟด ทั้ง โซเดอลิง เลย

อากาศก็ค่อนข้างแย่ ครึ้มฟ้า ครึ้มฝนตลอดวัน สุดท้ายก็มาตกตอนคู่เอกแข่ง เฮียทั้งสองคนหงุดหงิกน่าดู

บนอะไรอยู่ไปดูรูปห่วยๆ ของผมดีกว่า

ป.ล. ผมไม่มีความรู้ ฝีมือ เรื่องถ่ายรูปนะครับ มีแค่กล้องธรรมดา กับ ที่นั่งชั้นบน (-_- ")

จากคุณ : NewLy_NiShiiZ
เขียนเมื่อ : 2 มิ.ย. 53 21:04:28

ข้อความหรือรูปภาพที่ปรากฏในกระทู้ที่ท่านเห็นอยู่นี้ เกิดจากการตั้งกระทู้และถูกส่งขึ้นกระดานข่าวโดยอัตโนมัติจากบุคคลทั่วไป ซึ่ง PANTIP.COM มิได้มีส่วนร่วมรู้เห็น ตรวจสอบ หรือพิสูจน์ข้อเท็จจริงใดๆ ทั้งสิ้น หากท่านพบเห็นข้อความ หรือรูปภาพในกระทู้ที่ไม่เหมาะสม กรุณาแจ้งทีมงานทราบ เพื่อดำเนินการต่อไป

Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com