Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com  

๐๐๐ โหมดท่องเที่ยว Royal Hills นครนายก ๐๐๐  

นับเป็นจังหวะดีมากๆที่ไปรอยัลฮิลล์เอาช่วงที่ ททท. จัดการแข่งขันพอดี ก็ผมมีคูปองจากการที่พี่ลุงทีชวนไปเล่นกับ Teddy Auto Service ได้ออกรอบกับโปรน้องอาร์มเมื่อตอนนู้น จองสนามเรียบร้อยแล้วปรากฏว่าจังหวะมาตรงกับที่ ททท. จัดพอดิบพอดี

กระทู้นี้จะพาไปเปิดหูเปิดตาที่นครนายกกันนะครับ ตัวผมเองน่ะนับครั้งได้เลยว่าขับเลยสนามรอยัลฮิลล์ไปเที่ยวน้ำตกไม่เกินสองครั้ง สุดสัปดาห์ที่ผ่านมานอกจากจะได้ขับเลยสนามไปแล้ว ยังขับไปนู่นนี่อีกหลายที่เลยล่ะครับ ตามผมไปเที่ยวนครนายกด้วยกันนะครับ ก่อนจะกลับไปออกรอบช่วงบ่าย แต่งงานzZ

จากคุณ : GumpzZ
เขียนเมื่อ : 7 มิ.ย. 53 09:31:37

ข้อความหรือรูปภาพที่ปรากฏในกระทู้ที่ท่านเห็นอยู่นี้ เกิดจากการตั้งกระทู้และถูกส่งขึ้นกระดานข่าวโดยอัตโนมัติจากบุคคลทั่วไป ซึ่ง PANTIP.COM มิได้มีส่วนร่วมรู้เห็น ตรวจสอบ หรือพิสูจน์ข้อเท็จจริงใดๆ ทั้งสิ้น หากท่านพบเห็นข้อความ หรือรูปภาพในกระทู้ที่ไม่เหมาะสม กรุณาแจ้งทีมงานทราบ เพื่อดำเนินการต่อไป

Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com