Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com  

\\[ ^_^ ]// ภาพบาสเกตบอลถ้วย ก คู่ชิงครับ  

สวัสดีครับ
ก่อนอื่นต้องขอแจ้งก่อนนะครับ ผมแค่เก็บภาพเพื่อความทรงจำที่ดี ไม่ใช่นักถ่ายภาพครับ และกล้องที่ใช้ก็แค่กล้องคอมแพค ... หากภาพที่ออกมาไม่ถูกใจก็ขอโทษมา ณ โอกาสนี้ครับ แค่อยากแบ่งปันครับ

ปล. ผมลงรูปไม่เป็นแบบทีเดียวหลายๆ ภาพ ... (ทำไมไม่รู้) เลยต้องลงทีละรูปต่อ 1 โพสต์ ... พอดีผมทำไว้ 70 ภาพ ... หากพอมีเวลาผมรบกวนไปชมได้ที่ http://www.nba100percent.com/index.php?option=com_kunena&Itemid=16&func=view&catid=31&id=1358
แต่ต้องสมัครสมาชิกและล็อกกินก่อนนะครับ จึงจะเห็นภาพครับ

จากคุณ : JumpShoot
เขียนเมื่อ : 7 ส.ค. 53 02:26:34

ข้อความหรือรูปภาพที่ปรากฏในกระทู้ที่ท่านเห็นอยู่นี้ เกิดจากการตั้งกระทู้และถูกส่งขึ้นกระดานข่าวโดยอัตโนมัติจากบุคคลทั่วไป ซึ่ง PANTIP.COM มิได้มีส่วนร่วมรู้เห็น ตรวจสอบ หรือพิสูจน์ข้อเท็จจริงใดๆ ทั้งสิ้น หากท่านพบเห็นข้อความ หรือรูปภาพในกระทู้ที่ไม่เหมาะสม กรุณาแจ้งทีมงานทราบ เพื่อดำเนินการต่อไป

Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com