Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com  

ชวนโหวตผู้เล่นในดวงใจ นัดชิงถ้วย ก.  

นพ ไฮเทค (3 คน)
  บอย ไฮเทค (2 คน)
  มานะ ไฮเทค (12 คน)
  โส ไฮเทค (4 คน)
  เดฟ ไฮเทค (2 คน)
  เจโอ ทิวฯ (11 คน)
  โอ๊ต ทิวฯ (0 คน)
  ปาล์ม ทิวฯ (0 คน)
  คานู ทิวฯ (5 คน)
  ยักษ์ ทิวฯ (2 คน)

7.32%
  นพ ไฮเทค (3 คน)
 4.88%
  บอย ไฮเทค (2 คน)
 29.27%
  มานะ ไฮเทค (12 คน)
 9.76%
  โส ไฮเทค (4 คน)
 4.88%
  เดฟ ไฮเทค (2 คน)
 26.83%
  เจโอ ทิวฯ (11 คน)
 0.00%
  โอ๊ต ทิวฯ (0 คน)
 0.00%
  ปาล์ม ทิวฯ (0 คน)
 12.20%
  คานู ทิวฯ (5 คน)
 4.88%
  ยักษ์ ทิวฯ (2 คน)

จำนวนผู้ร่วมโหวตทั้งหมด 41 คน

พันทิปให้ใส่ได้แค่ 10 ชอยส์นะครับ เลยขอแบ่งเป็นฝั่งทิวและไฮเทคอย่างละห้า ผมขอเลือกเอาแต่คนเด่น ๆ ละกันมาไว้เป็นชอยส์ แต่ใครใส่เพิ่มต่างหากได้เลยครับ

ชอบใครคนไหน โหวตได้เลยนะครับ

ป.ล. เบอร์ 6 ไฮเทคที่ป๊อกออกไปนี่ชื่ออะไรหรอครับ

จากคุณ : I will see U in the next life.
เขียนเมื่อ : 7 ส.ค. 53 10:04:57

ข้อความหรือรูปภาพที่ปรากฏในกระทู้ที่ท่านเห็นอยู่นี้ เกิดจากการตั้งกระทู้และถูกส่งขึ้นกระดานข่าวโดยอัตโนมัติจากบุคคลทั่วไป ซึ่ง PANTIP.COM มิได้มีส่วนร่วมรู้เห็น ตรวจสอบ หรือพิสูจน์ข้อเท็จจริงใดๆ ทั้งสิ้น หากท่านพบเห็นข้อความ หรือรูปภาพในกระทู้ที่ไม่เหมาะสม กรุณาแจ้งทีมงานทราบ เพื่อดำเนินการต่อไป

Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com