Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com  

4 ทุ่ม คอบอลไทยฟังคลื่นไหน ?? FM99 หรือ FM96 แวะเข้ามาโหวตครับ  

FM99 เจาะสนามบอลไทย (คลื่นเมืองไทยแข็งแรง) (29 คน)
  FM96 ตะลุยแดนลูกหนังไทย (Sport Radio) (15 คน)

65.91%
  FM99 เจาะสนามบอลไทย (คลื่นเมืองไทยแข็งแรง) (29 คน)
 34.09%
  FM96 ตะลุยแดนลูกหนังไทย (Sport Radio) (15 คน)

จำนวนผู้ร่วมโหวตทั้งหมด 44 คน

แวะเข้ามาโหวตกันหน่อยครับ อยากทราบกระแสจากแฟนบอลไทยลีกในปีนี้ครับ
วันจันทร์ - ศุกร์  เวลา 22.00 - 23.00  คอบอลไทยฟังรายการไหนครับ

FM99 เจาะสนามบอลไทย (คลื่นเมืองไทยแข็งแรง)
FM96 ตะลุยแดนลูกหนังไทย (Sport Radio)

ส่วนใหญ่ฟังคลื่นไหน หรือฟังคลื่นไหนมากกว่ากัน หรือฟังทั้ง2คลื่นเลย
แล้วเพราะเหตุใดถึงฟังคลื่นนั้น ? ชอบดีเจ? ชอบเนื้อหาข่าวสาร ? ชอบหาวิจารณ์?

จัดมาเลยครับผม วิจารณ์กันมา จะหนักจะเบาก็ได้ครับ

สำหรับผม ถ้ามีโอกาสได้ฟัง ถ้าว่าง มักจะเปิดคลื่น FM99 แทบจะ 100% เลยครับ
ชอบลีลาการจัดของดีเจแต่ละคน โดยเฉพาะคุณบับเบิ้ล ตามสไตล์ กัด มัน ดุ แถมความฮาเล็กๆครับ
ส่วนท่านรู๊ดดี้ ยอดสื่อ วันแรกๆเหมือนจะขัดๆเขินๆตื่นๆ แต่เดี๋ยวนี้คล่องปรื๋อเลยครับ น่าจับตามองมากๆ อิอิ
ไม่ค่อยได้ฟัง FM96 เพราะดีเจจัดรายการไม่ค่อยมันส์ พูดเหมือนเนือยๆยังไงชอบกล
และที่สำคัญ ผมเสพข่าวสารจากทางฝั่งสยามกีฬา-ฟุตบอลสยามมาเยอะแล้ว ทั้งจาก นสพ.และในเนท
ก็เลยอยากเสพข่าวสารความเห็นจากอีกค่ายนึงบ้างครับ เผื่อได้มุมมองที่แตกต่างกัน

ข้างล่างว่าไงครับ

mung_emo

จากคุณ : yassemo
เขียนเมื่อ : 25 ส.ค. 53 23:17:58

ข้อความหรือรูปภาพที่ปรากฏในกระทู้ที่ท่านเห็นอยู่นี้ เกิดจากการตั้งกระทู้และถูกส่งขึ้นกระดานข่าวโดยอัตโนมัติจากบุคคลทั่วไป ซึ่ง PANTIP.COM มิได้มีส่วนร่วมรู้เห็น ตรวจสอบ หรือพิสูจน์ข้อเท็จจริงใดๆ ทั้งสิ้น หากท่านพบเห็นข้อความ หรือรูปภาพในกระทู้ที่ไม่เหมาะสม กรุณาแจ้งทีมงานทราบ เพื่อดำเนินการต่อไป

Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com