Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com  

[ < Volimo Nole > ] : USO10 #3 : It Must Be Autograph  

..

จริงๆนัดๆกะสะใภ้หละว่า สะใภ้จะแตกให้

แต่ก็หายไป ระหว่างรอกลับบ้าน

ขอแตกใหม่รอการแข่งของโนเล่คืนนี้นะครับ

คืนนี้ เวลาประมาณเที่ยงคืน โนเล่จะแข่งกะวิ๊กเตอร์

ตามหัวทู้ เรื่อง Autograph ก็คือลายเซ็น

คืนนี้ ผมก็เดาๆว่า โนเล่ต้องเล่นมีดราม่านิดๆ DF หน่อยๆ ตอนนี้เจอตลอดทุกๆนัด

แทบจะเป็นลายเซ็นของน้องหละ ว่าจะขอดราม่าสักหน่อย ให้ป้าๆลุงๆบริหารหัวใจ

แต่คนดูขอหนัง ตลก หนังชิวๆ FeelGood บ้างก็น่าจะดี

แต่ถ้าไม่ได้จริงๆ ก็ขอเป็นดราม่า ที่จบแบบ Happy ending นะครับ

ปล ลูกวิ๊กก็สู้ๆนะ แต่รายการนี้ขอโนเล่นะ นะ

จากคุณ : YaiiaY
เขียนเมื่อ : 31 ส.ค. 53 18:56:28

ข้อความหรือรูปภาพที่ปรากฏในกระทู้ที่ท่านเห็นอยู่นี้ เกิดจากการตั้งกระทู้และถูกส่งขึ้นกระดานข่าวโดยอัตโนมัติจากบุคคลทั่วไป ซึ่ง PANTIP.COM มิได้มีส่วนร่วมรู้เห็น ตรวจสอบ หรือพิสูจน์ข้อเท็จจริงใดๆ ทั้งสิ้น หากท่านพบเห็นข้อความ หรือรูปภาพในกระทู้ที่ไม่เหมาะสม กรุณาแจ้งทีมงานทราบ เพื่อดำเนินการต่อไป

Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com