Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com  

โปรช็อปที่สนามไดร์ฟเกียรติธาดามีอะไรพิเศษครับโปรๆถึงไปทำกันเยอะมาก  

เมื่อวันอาทิตย์ไปบ้านญาติแฟนแถวๆโรงเรียนสตรีวิทย์2พอเย็นๆเบื่อๆ
ก็เลยเข้าไปไดร์ฟกอล์ฟที่สนามเกียรติธาดา เข้าไปแล้วงงครับสนามก็
โทรมๆแต่เจอโปรพรหม มีสวัสดิ์และโปรประหยัด มากแสงซ้อมอยู่
ก็เลยถามเด็กยกถุงว่าปกติโปรเขาซ้อมอยู่ที่นี่เหรอเด็กบอกว่าป่าวแต่
จะมาซ่อมไม้ที่นี่เป็นประจำเด็กบอกว่าโปรถาวรโปรบุญชูและโปรดังๆ
คนอื่นๆก็มาซ่อมกันที่นี่ ผมก็เลยเดินเข้าไปดูที่ร้านปรากฎว่าดูร้านแล้ว
ก็ธรรมดามากๆโทรมนิดๆด้วยซ้ำเครื่องไม้เครื่องมือก็ไม่มีแล้วตกลงที่นี่มันมีอะไรดีครับโปรๆที่ดังๆถึงมาทำกันที่นี่ก้านก็ไม่เห็นมีโชว์ซักอัน
งงครับ พอออกไปดูโปรประหยัดลองก้านใหม่ที่เพิ่งเปลี่ยนไปเห็นแก
คุยกับโปรพรหมว่าหนึบมากโปรพรหมก็บอกว่าระยะดีแล้วแกก็ใช้อยู่
ผมก็เลยผมสนใจก็เลยแอบดูก็เห็นเป็นก้านสีดำด้านๆ ก็เลยย้อนไป
ถามในร้านว่าเป็นก้านอะไรราคาเท่าไหร่ พี่ที่เป็นช่างบอกว่าเป็นก้าน
กราแมนดำราคา12000จะเอาสั่งให้ได้ ทำไมราคามันถึงเว่อร์อย่างนี้ล่ะ
ครับหรือว่าร้านนี้ทำให้โปรดังก็เลยขายแพงกว่าปกติ ใครมีข้อมูลของ
ร้านนี้และไอ้ก้านอันนี้ช่วยขยายให้หน่อยซิครับ

จากคุณ : varuth_golf
เขียนเมื่อ : 14 ก.ย. 53 14:06:28

ข้อความหรือรูปภาพที่ปรากฏในกระทู้ที่ท่านเห็นอยู่นี้ เกิดจากการตั้งกระทู้และถูกส่งขึ้นกระดานข่าวโดยอัตโนมัติจากบุคคลทั่วไป ซึ่ง PANTIP.COM มิได้มีส่วนร่วมรู้เห็น ตรวจสอบ หรือพิสูจน์ข้อเท็จจริงใดๆ ทั้งสิ้น หากท่านพบเห็นข้อความ หรือรูปภาพในกระทู้ที่ไม่เหมาะสม กรุณาแจ้งทีมงานทราบ เพื่อดำเนินการต่อไป

Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com