Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com  

--[PANTIP.COM BASKETBALL TOURNAMENT ครั้งที่ 1 "รายชื่อผู้เล่นแต่ละทีม และ ผู้ติดต่อ"]--  

ต่อไปนี้เป็นรายนามผู้เล่นของแต่ละทีมนะครับ บางทีมก็ยังไม่ครบ บางทีมก็ยังไม่ได้ส่ง
สำหรับทีมที่ส่งมาไม่ครบ และ ยังไม่ได้ส่งรายชื่อ แล้วมีโปรแกรมแข่งในอาทิตย์นี้

ผมให้สิทธิ์ทีมที่แข่งขันในการเช็คนะครับ ถ้าดูตัวแล้ว ไม่แน่ใจยังไง ผมให้สิทธิ์นั้นกับทีมที่แข่งขันเลย
คุณมีสิทธิ์ที่จะให้ผู้เล่นคนดังกล่าว เล่น หรือ ไม่เล่นก็ได้ครับ!!!

จนกว่าทีมที่ว่าจะส่งรายชื่อมาที่ผมทั้งหมด!!!

ส่วนการแข่งขันที่จะเริ่มขึ้น ก็โทรติดต่อกันนะครับ ถ้าให้ดี มาแจ้งให้ทราบกันก็จะดีมากเผื่อมีผู้สนใจอยากไปดู

โปรแกรมอาทิตย์ที่ 18-19 ก.ย. 53

สาย A
คู่ที่ 1. สวนรถไฟ (เจ้าบ้าน)       พบ        สมันน้อย บาสเกตบอล
คู่ที่ 2. สวทช (เจ้าบ้าน)            พบ         โรงปุ๋ย

สาย B
คู่ที่ 1. อมรพันธ์ 9   (เจ้าบ้าน)     พบ        TRUE Basketball Club
ึคู่ที่ 2. ศาลเจ้าพ่อเสือ (เจ้าบ้าน)  พบ         ไทยคลองจั่น

สาย C
คู่ที่ 1. RAD PUB (เจ้าบ้าน)         พบ         CPC จักรพงศ์ภูวนาท
คู่ที่ 2. RAMA VII (เจ้าบ้าน)        พบ         ไทย-ญีุ่ปุ่น

สาย D
คู่ที่ 1. SIAM PLAY BOY (เจ้าบ้าน)  พบ       ร่มเกล้า
คู่ที่ 2. Core Bas Club (เจ้าบ้าน)    พบ       สวนหลวง

ใครสนใจก็โทรไปสอบถามเจ้าบ้านกันได้ที่เบอร์ด้านล่างครับ

จากคุณ : สมันน้อย เบอร์ 14
เขียนเมื่อ : 17 ก.ย. 53 14:06:55

ข้อความหรือรูปภาพที่ปรากฏในกระทู้ที่ท่านเห็นอยู่นี้ เกิดจากการตั้งกระทู้และถูกส่งขึ้นกระดานข่าวโดยอัตโนมัติจากบุคคลทั่วไป ซึ่ง PANTIP.COM มิได้มีส่วนร่วมรู้เห็น ตรวจสอบ หรือพิสูจน์ข้อเท็จจริงใดๆ ทั้งสิ้น หากท่านพบเห็นข้อความ หรือรูปภาพในกระทู้ที่ไม่เหมาะสม กรุณาแจ้งทีมงานทราบ เพื่อดำเนินการต่อไป

Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com