Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com  

--[ผลการแข่งขัน PBT "Week 2" ตารางคะแนน และุ ผลการแข่งขันทุกทีม]--  

อาทิตย์ที่ 2 ผ่านไปด้วยความเรียบร้อยครับ และขอบคุณเพื่อน ๆ ที่คราวนี้มารายงานผลกันหน้ากระทู้นะครับ ^_^
สบายผมหน่อย ไม่ต้องโทรตาม เพราะจากการประมวลผล 1 อาทิตย์ที่ผ่านมา
การโทรศัพท์ติดต่อหนุ่ม ๆ ด้วยกันนี่ เป็นเรื่องลำบากลำบนกว่าโทรไปจีบสาวเป็นอย่างยิ่ง

เนื่องจาก นิสัยหนุ่ม ๆ ผู้มีชนักปักหลังทุกคนจะเหมือนกันหมด คือ เห็นเบอร์แปลก ๆ โผล่มาจะไม่ค่อยรับ!!!

โทรไปเห๊อะะะะ กว่าจะรับผมก็แทบจะสิ้นลมปราณที่มีอยู่ค่อนข้างน้อย T_T

พอเห็นตั้งกระทู้รายงานผลกัน ก็เลยรู้สึกดีใจ ที่ไม่ต้องโทรตามแล้ว
แถมยังมีการโทรมารายงานตอนแข่งเสร็จด้วย!!!
เยี่ยมยอดครับ รู้สึกว่า แมทช์นี้ของเรา เริ่มจะเป็นแมทช์ของทุก ๆ ท่านแล้ว
นี่แหล่ะครับคือความตั้งใจของผม

เพราะอะไรรู้ไหมครับ เนื่องจากผมจัดการแข่งขันครั้งนี้ขึ้นมา
โดยไม่ได้ขอให้ใครเข้ามาเป็นทีมงาน หรือมาช่วยเลย
แต่ปรากฎว่า แม้จะไม่ขอ เพื่อน ๆ ก็ช่วยผมทำงานในเรื่องที่ตัวเองถนัด
ไม่ว่าจะเป็นการจัดตาราง การตรวจสอบตัวผู้เล่น ที่มีเพื่อน ๆ สมาชิก
ส่งหลังไมค์มาแจ้ง ซึ่งตรงนี้สำคัญมาก ๆ ครับ เนื่องจาก ผมเองก็รู้จักผู้เล่นน้อยเหลือเกิน
ได้เพื่อน ๆ มาช่วย ก็รู้สึกดี และ ไม่โดดเดี่ยวผู้น่ารักจนเกินไปนัก

เอาล่ะครับ อาทิตย์ที่ 2 ที่ผ่านมา ผลการแข่งขันมีดังนี้ครับ

ปล.ทีม ไทย-ญี่ปุ่น และ ทีม RAD PUB ยังแข่งกันไม่ได้เนื่องจากติดฝน
ก็นัดวันและเวลากันเอาเองเลย และแจ้งผลให้ผมทราบด้วยนะครับ ^_^

ตารางคะแนน ผิดพลาดตรงไหนช่วยผมแก้ไขด้วยครับ

จากคุณ : สมันน้อย เบอร์ 14
เขียนเมื่อ : 27 ก.ย. 53 16:42:08

ข้อความหรือรูปภาพที่ปรากฏในกระทู้ที่ท่านเห็นอยู่นี้ เกิดจากการตั้งกระทู้และถูกส่งขึ้นกระดานข่าวโดยอัตโนมัติจากบุคคลทั่วไป ซึ่ง PANTIP.COM มิได้มีส่วนร่วมรู้เห็น ตรวจสอบ หรือพิสูจน์ข้อเท็จจริงใดๆ ทั้งสิ้น หากท่านพบเห็นข้อความ หรือรูปภาพในกระทู้ที่ไม่เหมาะสม กรุณาแจ้งทีมงานทราบ เพื่อดำเนินการต่อไป

Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com