Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com  

สาย D SSP เจอ สวนสยาม ครับ  

ก่อนอื่น ขอ ขอบคุณในน้ำใจของทีม สวนสยาม มากเลยครับเนืองจาก วันนี้ ที่ ปากน้ำ ฝนตกได้เว่อร์มาก น้ำรั่ว นองยิมเลย เราก็รอแล้วรออีก ก็ไม่มีวี่แววจะหยุดเลย ตัดสินใจ แข่งทั้งที่สนามยังลื่นๆๆ ทางทีม สวนสยาม ใจดีมาก ยอมแข่งด้วย
เกม วันนี้ถือว่า กระชับมิตรมากมายเลย หนักนิดเบาหน่อย ขอโทษกันตลอด  
 ขอขอบคุณ จากใจ ทีม ssp ครับ
รุป วาน คุณเป็กมาลงเพิ่มได้ไหมครับ รุปทางฝั่งผมส่วนมาก ไม่ชัดเลย มือใหม่หัดถ่ายเลย เบลอเลย

จากคุณ : จอมเหนื่อย
เขียนเมื่อ : 2 ต.ค. 53 21:27:19

ข้อความหรือรูปภาพที่ปรากฏในกระทู้ที่ท่านเห็นอยู่นี้ เกิดจากการตั้งกระทู้และถูกส่งขึ้นกระดานข่าวโดยอัตโนมัติจากบุคคลทั่วไป ซึ่ง PANTIP.COM มิได้มีส่วนร่วมรู้เห็น ตรวจสอบ หรือพิสูจน์ข้อเท็จจริงใดๆ ทั้งสิ้น หากท่านพบเห็นข้อความ หรือรูปภาพในกระทู้ที่ไม่เหมาะสม กรุณาแจ้งทีมงานทราบ เพื่อดำเนินการต่อไป

Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com