Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com  

คุณว่า ผู้รักษาประตูที่อายุ ไม่เกิน 23 ปี ใครเก่งที่สุดครับ (นอกจากกวิน)

สมพงษ์ ยอดอาจ (เพื่อนตำรวจ) (4 คน)
  แซมมวล ป. คันนิ่งแฮม (ทีโอที แคท) (6 คน)
  ฉัตรชัย บุญพรม (โอสถสภา) (7 คน)
  อื่นๆ (คิดออกแค่นี้ช่วยผมนึกทีว่ามีใครอีก) (3 คน)

20.00%
  สมพงษ์ ยอดอาจ (เพื่อนตำรวจ) (4 คน)
 30.00%
  แซมมวล ป. คันนิ่งแฮม (ทีโอที แคท) (6 คน)
 35.00%
  ฉัตรชัย บุญพรม (โอสถสภา) (7 คน)
 15.00%
  อื่นๆ (คิดออกแค่นี้ช่วยผมนึกทีว่ามีใครอีก) (3 คน)

จำนวนผู้ร่วมโหวตทั้งหมด 20 คน

ไม่นับ กวิน นะครับ เพราะ ยังไง ผลโหวต มันชัวร์แน่ๆ พันเปอร์เซ็นต์ แต่ที่เหลือ ใครกันแน่ ที่มือถึง ช่วยผมนึกหน่อยครับ เพราะเห็นหลายคนบ่นเรื่อง เอา แซมมวล เอาไปติดทีมชาติ ชุด ยู 23 ไป อชก. พวกสินทวีชัย พิศาล ศิวรักษ์ วีระ ฯลฯ ก็อายุ พอสมควรแล้ว  เท่าที่นับใน tpl ก็มีแค่ 3 คน ที่เป็นมือหนึ่ง ตอนแรกคิดได้แค่ 2 พอดีมีคนมาเสริม (หรือมีมากกว่านี้???) แต่ถ้าเผื่อใน ด.1 ด.2 มีเก่งกว่านี้ก็ช่วยคิดหน่อยนะครับ ผมไม่รู้

แก้ไขเมื่อ 10 ต.ค. 53 18:48:09

จากคุณ : Angleevil
เขียนเมื่อ : 10 ต.ค. 53 18:47:13

ข้อความหรือรูปภาพที่ปรากฏในกระทู้ที่ท่านเห็นอยู่นี้ เกิดจากการตั้งกระทู้และถูกส่งขึ้นกระดานข่าวโดยอัตโนมัติจากบุคคลทั่วไป ซึ่ง PANTIP.COM มิได้มีส่วนร่วมรู้เห็น ตรวจสอบ หรือพิสูจน์ข้อเท็จจริงใดๆ ทั้งสิ้น หากท่านพบเห็นข้อความ หรือรูปภาพในกระทู้ที่ไม่เหมาะสม กรุณาแจ้งทีมงานทราบ เพื่อดำเนินการต่อไป

Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com