Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com  

กระทู้มาขอแต้มต่อ.....Please give Me some ...!

ก่อนอื่นต้องขอแสดงความยินดีกับพี่ Gunner ซะหน่อย   สำหรับ HIO และปูม้าสดอร่อย ในมื้อตอนเย็นน่ะครับ..ขอให้หล่อและเก่งแบบนี้ตลอดไป ไม่ต้องมาแต้มเท่ากับโพ้มมมน้า กลัวแล้วจร้าาาาาา...

มาเข้าเรื่องกัน เมื่อวานผมไปออกรอบที่ Mountain มาครับ เป็นสนามเขา ไม่ใช่สนามทอม...
เฮ้อออ..ผลประกอบการไม่ต้องพูดถึง....ทะเลสุดๆๆๆ ดูเอาเองแล้วกันครับ

ในก๊วนทีโพ้มมมมมี The Body Guard ..เดอะดุ่ยยยยยย คู่กับโพ้มมมมมมม
 ปะทะ เจ๊อุ๊ ส.อุดมพร กับพี่ป๊อกLH

แค่ประกบคู่ก็มีหนาวแล้ว จะยันเจ๊อุ๊อยู่ได้ไง มีแต่โดนยันน่ะสิครับ เจ๊อุ๊แกตั้งเท้ายันไว้โพ้มไว้ตั้งแต่ ทีออฟแล้ว

พวกเราเล่นนับคะแนนแบบไซเบอร์ครับ.....

The Body Guard ไม่ได้มาเพราะโชคช่วย พี่ดุ่ยแกซัดไป 3 ดี้ ..ใน 9  หลุมแรก ช่วยให้ คุ๋ผม สามารถยืนหยัดต่อกรกับ คู่เจ๊อุ๊ได้ อย่างสมน้ำสมเนื้อ..(2 รุม1 เป็นไงผมรู้แล้ว ฮ่าฮ่า)  

ผลประกอบการ หลังจบ 18 หลุม ทีม  The BoDy Guard พี่ดุ่ยกับผม อัพ คู่เจ๊อุ๊กับพี่ป๊อกไป 4 อัพ ได้ถ้วย Cyber มาครองได้สำเร็จ สมใจปรารถนา 555

ก็เลยเป็นที่มาของกระทู้นี้ครับ

พี่ๆท่่านใดจะ เมตตา ปราณี มือใหม่หัดขับแบบผม ที่สกอร์ออกทะเลไป มหาสมุทร วนกลับไปขั้วโลกเหนือ วกมาขั้วโลกใต้ ท้ายยังหาฝั่งไม่เจออีก ...
จะต่อผม สัก 3 หลุม 4 หลุม 5 หลุม ก็ตามใจพี่ๆน่ะครับ นึกว่า เมตตาน้องคนนี้สักคนน้าาาาาาาาา ลงชื่อให้แต้มต่อได้เลยครับ

เจอหน้ากันคราใด เมตตาผมไว้ในอ้อมใจสักคน จักเป็นพระคุณน่ะครับบบ

ปล.อย่าเล่นกับ The Body Guard ดุ่ย ตอนนี้ ของเค้าแรงจริงๆๆ

รักทุกคนน้าาาาาา

พี่ทอมครับ

จากคุณ : Pita
เขียนเมื่อ : 11 ต.ค. 53 12:00:16

ข้อความหรือรูปภาพที่ปรากฏในกระทู้ที่ท่านเห็นอยู่นี้ เกิดจากการตั้งกระทู้และถูกส่งขึ้นกระดานข่าวโดยอัตโนมัติจากบุคคลทั่วไป ซึ่ง PANTIP.COM มิได้มีส่วนร่วมรู้เห็น ตรวจสอบ หรือพิสูจน์ข้อเท็จจริงใดๆ ทั้งสิ้น หากท่านพบเห็นข้อความ หรือรูปภาพในกระทู้ที่ไม่เหมาะสม กรุณาแจ้งทีมงานทราบ เพื่อดำเนินการต่อไป

Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com