Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com  

ไปออกรอบ และ นอนที่ กาณจน์ 1 คืน ที่ไหนดีครับ

บูลซัพฟลาย (7 คน)
  มิชชั่นฮิล (1 คน)
  ไมด้า(Lion Hill) (4 คน)

58.33%
  บูลซัพฟลาย (7 คน)
 8.33%
  มิชชั่นฮิล (1 คน)
 33.33%
  ไมด้า(Lion Hill) (4 คน)

จำนวนผู้ร่วมโหวตทั้งหมด 12 คน

นึกได้ 3 ที่ ถ้ามีที่อื่นแนะนำก็บอกได้นะครับ

ชอบบรรยากาศดีๆ มีสระว่ายน้ำ จะไปซุ่มเก็บตัวซะหน่อย ที่ไหนดีครับ
haha

ขอบคุณทุกท่านที่แวะเข้ามาตอบ

ขอให้ได้พาร์เยอะๆ เบอร์ดี้เต็มกระเป๋าทุกท่านครับsmile

จากคุณ : คุณดึก
เขียนเมื่อ : 12 ต.ค. 53 10:13:24

ข้อความหรือรูปภาพที่ปรากฏในกระทู้ที่ท่านเห็นอยู่นี้ เกิดจากการตั้งกระทู้และถูกส่งขึ้นกระดานข่าวโดยอัตโนมัติจากบุคคลทั่วไป ซึ่ง PANTIP.COM มิได้มีส่วนร่วมรู้เห็น ตรวจสอบ หรือพิสูจน์ข้อเท็จจริงใดๆ ทั้งสิ้น หากท่านพบเห็นข้อความ หรือรูปภาพในกระทู้ที่ไม่เหมาะสม กรุณาแจ้งทีมงานทราบ เพื่อดำเนินการต่อไป

Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com