Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com  

ช่วยกันลงชื่อขอทีวีไทย ถ่ายสดกีฬาให้คนไทยได้ดูยาวๆหน่อยเอถะครับ ติดต่อทีมงาน

พร่งนี้ ไม่แน่ใจว่า แบดหญิงไทย จะชิงกันกี่โมง แต่วันนี้ มันติดพัน ต่อจริงๆครับ เกมส์ สนุกมากๆ ละคร เอาไว้ก่อนก็ได้ นานๆ ทีมชาติไทย จะชิง แบบนี้ มันจะดึงความสามัคคี จากคนไทย ทั้งชาตินะครับ
ร่วมด้วยช่วยกันนะครับ ถ้าไม่เป็นการรบกวน ถือว่า เป็นของขวัญให้คนไทย ได้เห็นได้ดู กันเถอะครับ มันอาจยาก ที่จะเอาใจคนไม่กี่กลุ่ม กับคนดูละคร แต่สิ่งนึ่ง ที่ทำให้ คนไทย รวมตัวกันได้ ก็คือกีฬา นี้แหละครับ ไม่มีการแบ่งสี แบ่งฝ่าย เราคือ ทีมเดี่ยวกัน คือ ทีมชาติไทย

แก้ไขเมื่อ 14 พ.ย. 53 22:05:02

จากคุณ : pebaggio
เขียนเมื่อ : 14 พ.ย. 53 21:58:59

ข้อความหรือรูปภาพที่ปรากฏในกระทู้ที่ท่านเห็นอยู่นี้ เกิดจากการตั้งกระทู้และถูกส่งขึ้นกระดานข่าวโดยอัตโนมัติจากบุคคลทั่วไป ซึ่ง PANTIP.COM มิได้มีส่วนร่วมรู้เห็น ตรวจสอบ หรือพิสูจน์ข้อเท็จจริงใดๆ ทั้งสิ้น หากท่านพบเห็นข้อความ หรือรูปภาพในกระทู้ที่ไม่เหมาะสม กรุณาแจ้งทีมงานทราบ เพื่อดำเนินการต่อไป

Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com