Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com  

-- ชอบชุดทีมชาติ ชุดไหนมากกว่ากันครับ ธงคาดอก หรือ ธง พาดบ่า -- ติดต่อทีมงาน

ธง คาด อก (41 คน)
  ธง พาด บ่า (11 คน)

78.85%
  ธง คาด อก (41 คน)
 21.15%
  ธง พาด บ่า (11 คน)

จำนวนผู้ร่วมโหวตทั้งหมด 52 คน

ส่วนตัวแอบชอบ ชุดเอเชี่ยนเกมส์ ธงพาดพ่านี่แหละครับ ออกแบบ ไทยๆดี

ส่วนตัวไนกี้ ผมว่ามันคล้ายๆชุดทีมชาติอื่นๆ ที่ไนกี้ทำให้ เพิ่มแค่ธงเข้าไปเอง

จริงๆอยากได้ อะไรที่มันเป็น ปัจเจคของทีมชาติไทย แบบที่ลายผ้ามีลายไทย  ลายกราฟฟิกไทยๆ สวยๆ แบบ ยัก  แบบ ช้าง อะไรแบบนี้อะครับ

แล้วก็มีธงชาติแทน ตราช้างน้อยนะครับ

คิดเล่นๆนะครับ

จากคุณ : Dr.Jackass.
เขียนเมื่อ : 17 พ.ย. 53 23:43:31

ข้อความหรือรูปภาพที่ปรากฏในกระทู้ที่ท่านเห็นอยู่นี้ เกิดจากการตั้งกระทู้และถูกส่งขึ้นกระดานข่าวโดยอัตโนมัติจากบุคคลทั่วไป ซึ่ง PANTIP.COM มิได้มีส่วนร่วมรู้เห็น ตรวจสอบ หรือพิสูจน์ข้อเท็จจริงใดๆ ทั้งสิ้น หากท่านพบเห็นข้อความ หรือรูปภาพในกระทู้ที่ไม่เหมาะสม กรุณาแจ้งทีมงานทราบ เพื่อดำเนินการต่อไป

Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com