Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com  

+++เห็นด้วยไหมครับถ้าจะเปลี่ยนช่องหอยม่วงเป็นช่องทีวีก๊ฬาครับ++++ ติดต่อทีมงาน

เห็นด้วย (24 คน)
  ไม่เห็นด้วย (7 คน)

77.42%
  เห็นด้วย (24 คน)
 22.58%
  ไม่เห็นด้วย (7 คน)

จำนวนผู้ร่วมโหวตทั้งหมด 31 คน

เห็นด้วยไหมครับถ้าจะเปลี่ยนช่องหอยม่วงเป็นช่องทีวีกึฬาครับ คิดว่าหลายคนคงเซ็งและความรู้สึกเดียวกันน่ะครับ กับความบ้าๆบอๆที่เอาแน่เอานอนไม่ได้ของช่องนี้ในทุกด้านครับรวมทั้งการนำมาเป็นเครื่องมือทางการเมือง ยิ่งช่วงที่มีการอภิปรายในรัฐสภาตัดภาพความสุขในการรับชมกีฬาของคนไทยทั้งประเทศกลับไปกลับมา นั้นยังไม่เท่าช่วงประมาณ5โมงเย็นของวันนี้มีสส.คนหนึ่งลุกขึ้นประท้วงรัฐบาลที่ถ่ายทอดกีฬาเอเชี่ยนเกมส์ถึง2ช่อง แทนที่จะถ่ายเวลาที่พวกเขาอภิปรายฟังแล้วรู้สึกเจ็บ...จี๊ดๆ!!ยังไงไม่รู้ครับ เลยถามสมาชิกทุกท่านครับ  ว่าเห็นด้วยไหมครับถ้าจะเปลี่ยนช่องหอยม่วงเป็นช่องทีวีกีฬาครับ(โดยเฉพาะกีฬาในประเทศ) อย่างน้อยก็พอได้แสดงความรู้สึกและแสดงความคิดเห็นออกมาบ้างน่ะครับ.......

แก้ไขเมื่อ 25 พ.ย. 53 06:31:45

แก้ไขเมื่อ 24 พ.ย. 53 22:38:37

แก้ไขเมื่อ 24 พ.ย. 53 22:36:40

จากคุณ : darakorn
เขียนเมื่อ : 24 พ.ย. 53 22:35:38

ข้อความหรือรูปภาพที่ปรากฏในกระทู้ที่ท่านเห็นอยู่นี้ เกิดจากการตั้งกระทู้และถูกส่งขึ้นกระดานข่าวโดยอัตโนมัติจากบุคคลทั่วไป ซึ่ง PANTIP.COM มิได้มีส่วนร่วมรู้เห็น ตรวจสอบ หรือพิสูจน์ข้อเท็จจริงใดๆ ทั้งสิ้น หากท่านพบเห็นข้อความ หรือรูปภาพในกระทู้ที่ไม่เหมาะสม กรุณาแจ้งทีมงานทราบ เพื่อดำเนินการต่อไป

Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com