Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com  

ฝ่าลมหนาว สู่ O2 ดู World Tour Final ติดต่อทีมงาน

ด้วยอานิสงส์ของค่าเงินบาทที่แข็งขึ้นมาก ทำให้พวกเราตัดสินใจออกเดินทาง สู้หนาว ไปดูรายการปิดท้ายปีกันอีกครั้งค่ะ smile

คราวนี้ไม่ได้เอากล้องใหญ่ไป เอาแค่ ultra compact เพราะแค่เครื่องแต่งกาย 4-5 ชั้น หมวก ถุงมือ ผ้าพันคอ ก็หนักแทบแย่แล้วค่ะ (อันนี้ข้อแก้ตัว จริง ๆ เหตุผลคือว่า ถึงเอาไปก็ถ่ายห่วย ภาพแตกกระจายทุกที 555)

เพราะจากข้อมูลที่เคยอ่านที่คุณ นักมายากลแห่งรัสเซีย เคย review ปีที่แล้ว บอกว่าเอาเข้าไม่ได้ ซึ่งก็จริงค่ะ มีป้ายห้ามอยู่หน้าประตูทางเข้าเลยว่า No professional camera แต่ก็เห็นมีคนเอาเข้าไปนะคะ เพราะเขาก็ไม่ได้ตรวจเข้มงวดเท่าไหร่

อากาศตอนที่ไปหนาวมากกกกกกกกก บางวันสูงสุด 2 องศา ตอนขาเข้ายังไม่เท่าไหร่ แต่ขากลับรอบดึกนี่ ยะเยือกเลยค่ะ เพราะจะรีบวิ่งไปสถานีรถไฟก็ไม่ได้ ติดคนที่ค่อย ๆ เข้าแถวเดินกลับกัน ยังดีที่คนแน่นมาก ก็อาศัยไออุ่นจากคนที่ยืนออกันนี่แหล่ะค่ะ ช่วยกันลมให้เราไปด้วย smile

คราวนี้ไปดูสามวันเช่นเคย คือ RR รอบสุดท้ายสองวัน และรอบเซมิ 1 วัน เริ่ม review กันเลยนะคะ

จากคุณ : rpp
เขียนเมื่อ : 30 พ.ย. 53 22:17:15

ข้อความหรือรูปภาพที่ปรากฏในกระทู้ที่ท่านเห็นอยู่นี้ เกิดจากการตั้งกระทู้และถูกส่งขึ้นกระดานข่าวโดยอัตโนมัติจากบุคคลทั่วไป ซึ่ง PANTIP.COM มิได้มีส่วนร่วมรู้เห็น ตรวจสอบ หรือพิสูจน์ข้อเท็จจริงใดๆ ทั้งสิ้น หากท่านพบเห็นข้อความ หรือรูปภาพในกระทู้ที่ไม่เหมาะสม กรุณาแจ้งทีมงานทราบ เพื่อดำเนินการต่อไป

Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com