Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com  

===== เสนอเพลงสดุดีวีวี: รำวงคนออกมาแถ ===== ติดต่อทีมงาน

ขำขำนะครับ คลายเครียด ใครจะเอาเนื้อไปร้อง cover ก็จะยินดีเป็นอย่างมาก

รู้สึกจะเป็นเพลงของสุนทราภรณ์นะครับ ขอขอบคุณมา ณ ที่นี้

----------------------------------------------------------------------------------

ตลอดสามปีผลงานมันฟ้อง

คนไทยมาร้องไหว้วอน

จากไปเสียทีวี่วี

ถ้าบุญผมมีหวังว่าจะไม่เจอกัน (อีก)

ถ้าบุญผมมีหวังว่าจะไม่เจอกัน (อีก)

----------------------------------------------------------------------------------

ออกมาแถตั้งแต่วันที่เก้า

วันที่เก้าเดือนธันวาคม

พอศอสองห้าห้าสาม

พอศอสองห้าห้าสาม

แฟนบอลออกมาไล่เด้อ ดันพูดเพ้อเจ้อ ถามผมผิดหรือเปล่า

ผมไม่ออกแน่ๆ บอลไทยแพ้ เป็นเพราะกรรมการ

จดหมายไปหลายฉบับ ได้รับหรือปล่าวอ้ายยี

ถ้าบุญผมมีคงจะได้เชยชม (วันนั้น)

ถ้าบุญผมมีคงจะได้ชมเชย (วันนั้น)

บอลไทยที่ว่าแน่แน่ เสมอมาเลย์ดันโทษกรรมการ

ทำไมนกหวีดไม่หวาน ทำไมนกหวีดไม่หวาน

สุดยอดผลงานไม่ชนะใครเลย สุดยอดผลงานไม่ชนะใครเลย

เสียใจเก็บตัวใกล้ไปหน่อย ผลงานง่อยเป็นจังหวะฟุตบอล

โปรแกรมเลื่อนเพราะการเมืองมันร้อน โปรแกรมเลื่อนเพราะการเมืองมันร้อน

ฝนตกปอนปอนคือสาเหตุของกรู ฝนตกปอนปอนคือสาเหตุของกรู

จากคุณ : นักมายากลแห่งรัสเซีย
เขียนเมื่อ : วันรัฐธรรมนูญ 53 15:20:25

ข้อความหรือรูปภาพที่ปรากฏในกระทู้ที่ท่านเห็นอยู่นี้ เกิดจากการตั้งกระทู้และถูกส่งขึ้นกระดานข่าวโดยอัตโนมัติจากบุคคลทั่วไป ซึ่ง PANTIP.COM มิได้มีส่วนร่วมรู้เห็น ตรวจสอบ หรือพิสูจน์ข้อเท็จจริงใดๆ ทั้งสิ้น หากท่านพบเห็นข้อความ หรือรูปภาพในกระทู้ที่ไม่เหมาะสม กรุณาแจ้งทีมงานทราบ เพื่อดำเนินการต่อไป

Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com