Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com  

เนวิน....ครับ....เนวิน ติดต่อทีมงาน

ผมคนหนึ่งล่ะ ที่เคยไม่ชอบคุณเนวิน เพราะกระแสการเมือง แต่ก็เป็น period หนึ่งของชีวิตคนเรา..
ในเมื่อโคชเฮง..บารมีไม่ถึง...แต่...คุณเนวินบารมี.OK..นะครับ.ถ้าเราช่วยกันใ้ห้โอกาสและถ้า..จำเป็นต้องหาขุนศึกให้สมาคมฟุตบอลไทย..ทำไมพวกเรา..ไม่ให้โอกาสคุณเนวินบ้าง ล่ะครับ...ผมว่า..คุณเนวินก็เป็นนักเลง พูดจริง ทำจริง และ ทำดี ได้ดีกว่าคนผู้ใหญ่หลายๆคน  นะ  ดูผลงานที่บริหารทีม บุรีรัมย์ สิครับ ถ้าได้เป็น นายกสมาคมฟุตบอลไทย ก็ไม่รู้ว่า...จะมีอะไรเสียหายรึเปล่าถ้าเกิดคุณเนวินได้เป็นไปจริง ๆ......น่าคิดเนอะ

จากคุณ : pichon_p
เขียนเมื่อ : 11 ธ.ค. 53 17:00:27

ข้อความหรือรูปภาพที่ปรากฏในกระทู้ที่ท่านเห็นอยู่นี้ เกิดจากการตั้งกระทู้และถูกส่งขึ้นกระดานข่าวโดยอัตโนมัติจากบุคคลทั่วไป ซึ่ง PANTIP.COM มิได้มีส่วนร่วมรู้เห็น ตรวจสอบ หรือพิสูจน์ข้อเท็จจริงใดๆ ทั้งสิ้น หากท่านพบเห็นข้อความ หรือรูปภาพในกระทู้ที่ไม่เหมาะสม กรุณาแจ้งทีมงานทราบ เพื่อดำเนินการต่อไป

Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com