Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com  

นักกอล์ฟพันทิป เล่นกอล์ฟเร็วกันเร็วมากเลยนะคะ ติดต่อทีมงาน

ก่อนอื่นแนตขอสมัครสมัครสมาชิกในห้องนี้ด้วยคนนะคะ
เป็นนักกอล์ฟมือใหม่ เพิ่งหัดเล่นได้ 2 เดือนคะ

เมื่อวานมีโอกาสไปออกรอบครั้งที่ 2 ที่สนามกอล์ฟธานนท์
เห็นนักกอล์ฟพันทิปตามหลังมาคะ ตามติดแนตตลอดเลย
ไม่ต้องรีบก็ได้นะคะ หนูเป็นนักกอล์ฟมือใหม่ พี่ๆทั้งหลาย
คงเคยเป็นมีใหม่มาทุกคนใช่มั้ยคะ ถ้าหนูเล่นเก่งๆกว่านี้
หนูคงจะเล่นเร็วๆได้คะ

ฝากเนื้อฝากตัวด้วยนะคะ

จากคุณ : แนตตี้_โบกี้
เขียนเมื่อ : 17 ธ.ค. 53 12:59:50 A:125.27.67.130 X: TicketID:299466

ข้อความหรือรูปภาพที่ปรากฏในกระทู้ที่ท่านเห็นอยู่นี้ เกิดจากการตั้งกระทู้และถูกส่งขึ้นกระดานข่าวโดยอัตโนมัติจากบุคคลทั่วไป ซึ่ง PANTIP.COM มิได้มีส่วนร่วมรู้เห็น ตรวจสอบ หรือพิสูจน์ข้อเท็จจริงใดๆ ทั้งสิ้น หากท่านพบเห็นข้อความ หรือรูปภาพในกระทู้ที่ไม่เหมาะสม กรุณาแจ้งทีมงานทราบ เพื่อดำเนินการต่อไป

Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com