Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com  

น้องตุ้ม VS สุดยอดนักมวยปล้ำหญิง KYOKO INOUE ในญี่ปุ่น!! ติดต่อทีมงาน

ก็หลังจากกระทู้ก่อนหน้านี้มีคนถามว่าหากผู้ชายเจอกับผู้หญิงอย่างจริงๆจังๆจะเป็นยังไง

ก็เลยนำแมตช์นี้มาให้ชมครับ น้องตุ้มของเราลุยญี่ปุ่นเจอสุดยอดนักมวยปล้ำหญิง KYOKO INOUE สุดยอดความอึด ความโหด ผู้ก่อตั้งสมาคม NEO สมาคมมวยปล้ำที่มีนักมวยปล้ำฝีมือดีมาปล้ำมากมาย

เธอเป็นแชมป์มวยปล้ำหญิงรวมกันกว่า 10 สมัย รวมถึงรางวัลแมตช์ 5 ดาวอีกมากมาย ตอนมาเจอกับน้องตุ้มผมไม่ทราบรายละเอียดมากครับ ^^ แต่ก็เป็นแมตช์ที่สู้กันจริงๆ ไม่มีบทนะครับ

ก็ดูกันเลยครับ ระหว่างน้องตุ้ม (ที่เธอยอมรับว่าเบสิกมวยเธอก็ไม่ได้ดีเลิศ) กับนักมวยปล้ำยอดเยี่ยม (รางวัลแชมป์หลายสมัย) ใครจะอยู่ใครจะไป

พิสูจน์ด้วยตาตัวเองเลยครับ !!

(หากพี่ J thailandfight เข้ามา ผมคิดว่าพี่เค้าน่าจะมีข้อมูลตรงส่วนนี้ หากได้เข้ามาชมก็เพิ่มข้อมูลกันได้นะครับ รวมถึงคนอื่นๆด้วย)

จากคุณ : Jushin Liger
เขียนเมื่อ : 23 ธ.ค. 53 21:20:40

ข้อความหรือรูปภาพที่ปรากฏในกระทู้ที่ท่านเห็นอยู่นี้ เกิดจากการตั้งกระทู้และถูกส่งขึ้นกระดานข่าวโดยอัตโนมัติจากบุคคลทั่วไป ซึ่ง PANTIP.COM มิได้มีส่วนร่วมรู้เห็น ตรวจสอบ หรือพิสูจน์ข้อเท็จจริงใดๆ ทั้งสิ้น หากท่านพบเห็นข้อความ หรือรูปภาพในกระทู้ที่ไม่เหมาะสม กรุณาแจ้งทีมงานทราบ เพื่อดำเนินการต่อไป

Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com