Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com  

หากวันหน้า เฉลิมศักดิ์ แก้วสุขแท้ ออกทีวีกล่าวเปิดใจขอโทษท่านจะให้อภัยหรือไม่ ติดต่อทีมงาน

จากกรณีขณะนี้ ผมเห็นหลายท่านโกรธและเกลียดนักบอล
คนนี้มาก
ผมเห็นวัฒนธรรมหลายๆอย่างในเวปบอร์ดนี้ ทำให้ผมอยาก
เห็นและรับทราบความคิดเห็นของเพื่อนสมาชิกในเว็บนี้นะครรับ

ปล สำหรับผมเจ้าของกระทู้ยังคงสโลแกนเดิม เรื่องบางเรื่อง
เล็กน้อยให้กันได้ แต่เรื่องบางเรื่องไม่สมควรจะผิดพลาดนะครับ

อีกอย่างผมว่ามันก็ไม่ได้เก่งอะไรนักหนาถึงกับทีมชาติจะขาดมัน
ไม่ได้นะครับ

จากคุณ : uchio
เขียนเมื่อ : 27 ธ.ค. 53 12:56:34

ข้อความหรือรูปภาพที่ปรากฏในกระทู้ที่ท่านเห็นอยู่นี้ เกิดจากการตั้งกระทู้และถูกส่งขึ้นกระดานข่าวโดยอัตโนมัติจากบุคคลทั่วไป ซึ่ง PANTIP.COM มิได้มีส่วนร่วมรู้เห็น ตรวจสอบ หรือพิสูจน์ข้อเท็จจริงใดๆ ทั้งสิ้น หากท่านพบเห็นข้อความ หรือรูปภาพในกระทู้ที่ไม่เหมาะสม กรุณาแจ้งทีมงานทราบ เพื่อดำเนินการต่อไป

Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com