Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com  

.......ไดอารี่เฮียเบิร์บจิต้า ตอน จะยิงทั้งทีก็ต้องยิงให้โลกตะลึงสิครับ....... ติดต่อทีมงาน

สวัสดีครับชาว Berbatov FC ทุกคน   เผลอแป๊บเดียวก็ก้าวเข้าสุ่เดือนสุดท้ายของปีแล้วนะครับ นี่เป็นอีกปีที่ผมคิดถึงเวลามันช่างผ่านไปเร็วเหลือเกิน

ผ่านไปกว่าสองเดือน นับตั้งแต่ผมทำแฮตทริกให้เราเอาชนะลิเวอร์พูลได้  และนั่นก็คือนัดสุดท้ายที่ผมทำประตูได้ก่อนเกมกับแบล็คเบิร์น

เสียงเยินยอและคำยกย่องสรรเสริญกับแฮตทริกในเกมกับลิเวอร์พูล เริ่มแปรเปลี่ยนไปเป็นเสียงวิพากษ์วิจารณ์และการตั้งคำถามเกี่ยวกับความทุ่มเทของผม

มันเป็นช่วงเวลาที่ยากลำบากทีเดียว  ผมทำประตูไม่ได้หลายนัดติดต่อกัน แม้ว่าทีมจะยังทำผลงานได้ดีก็เถอะ แต่ในฐานะกองหน้าแล้ว  ยังไงซะการทำประตูก็เป็นเรื่องสำคัญเสมอ

จากคุณ : maezono_no7
เขียนเมื่อ : 1 ธ.ค. 53 11:32:53

ข้อความหรือรูปภาพที่ปรากฏในกระทู้ที่ท่านเห็นอยู่นี้ เกิดจากการตั้งกระทู้และถูกส่งขึ้นกระดานข่าวโดยอัตโนมัติจากบุคคลทั่วไป ซึ่ง PANTIP.COM มิได้มีส่วนร่วมรู้เห็น ตรวจสอบ หรือพิสูจน์ข้อเท็จจริงใดๆ ทั้งสิ้น หากท่านพบเห็นข้อความ หรือรูปภาพในกระทู้ที่ไม่เหมาะสม กรุณาแจ้งทีมงานทราบ เพื่อดำเนินการต่อไป

Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com