Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com  

Fullmatch ไทยแลนด์สแลมเมอร์ส แผลงฤทธิ์ยำ สิงค์โปร สลิงเกอร์ ติดต่อทีมงาน

เปิดตัวกับ ไฮไลท์จาก ESPN ครับ

รบกวนอีกครั้งยังต้นสัปดาห์

ช่วยกันกด โหวต เพื่อนๆๆห้องอื่น

จะได้เห็นบรรยากาศสนุกๆๆๆ เพื่ออยากไปดูกัน

ตอนนี้ผมดีใจมากที่หลายๆๆคนไม่เคยเล่นบาส ไม่เคยดูบาส

แต่ติดตามข่าวในบอร์ดเมืองทอง และได้มีโอกาสเข้าไปชม

เขาบอกว่า ของดี และ ฟรี ยังมีอยู่ในโลก

บาสไทยเนี่ยแระครับ ของดี และยังฟรีอยู่ มันสนุกจริงๆๆ

มีโอกาสลองไปดูกันที่สนามนะครับ

และก็ขอบคุณพี่ๆๆหลายคนที่มาทักแระมาช่วยเชียร์นะครับ

จากคุณ : KonK
เขียนเมื่อ : 6 ธ.ค. 53 16:31:47

ข้อความหรือรูปภาพที่ปรากฏในกระทู้ที่ท่านเห็นอยู่นี้ เกิดจากการตั้งกระทู้และถูกส่งขึ้นกระดานข่าวโดยอัตโนมัติจากบุคคลทั่วไป ซึ่ง PANTIP.COM มิได้มีส่วนร่วมรู้เห็น ตรวจสอบ หรือพิสูจน์ข้อเท็จจริงใดๆ ทั้งสิ้น หากท่านพบเห็นข้อความ หรือรูปภาพในกระทู้ที่ไม่เหมาะสม กรุณาแจ้งทีมงานทราบ เพื่อดำเนินการต่อไป

Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com