Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com  

[ CALCIO ] ผล-ภาพ ฟุตบอลกัลโช่ เซเรีย อา [ week 19 ... 16-01-11 ] ติดต่อทีมงาน

สวัสดีพี่น้องคอกัลโช่ทุกท่านค่ะ  เด็กผู้ชาย  

สวัสดีวันครูค่ะ เมื่อวานนี้เป็นวันครูแห่งชาติ คนในห้องนี้คงไม่มีใครไม่มีครู
และบางคนในห้องกัลโช่ ก็เป็นครูซะด้วย เช่นยัยครูกี ป่านนี้ยังไม่เจอ
ผู้ปกครองหล่อเถื่อน สมใจซะที   ฮ่าฮ่าฮ่า  พี่เขามะกอกก็ใช่นิ...
ยังไงก็ขอให้คุณครูทุกๆท่าน ประสบแต่เรื่องสุข เรื่องดี ตลอดกาลค่ะ   ลูกสาว

อาทิตย์ที่ผ่านมา ผลบอลโคปาอิตาเลียออกมาแล้วนะคะ ว่าอินเตอร์ชนะเจนัว
และยูเว่ ชนะคิเอโว่ เข้ารอบไปอีกสองทีมค่ะ ซึ่งมีปาร์ม่าไปรออยู่แล้ว
ส่วนอาทิตย์ที่จะถึง เป็นคู่เดือด โรม่า - ลาซิโอ้ ในวันที่ 19 ค่ะ อย่าลืมชม

ส่วนบอลถ้วยใหญ่ ก็จะเริ่มเตะกันเดือนหน้า ถ้วยใหญ่ก็ไปกันครบๆ
ส่วนอิถ้วยเล็ก... ไม่ไหวจะเคลียร์มาก   yuck

เอาเป็นว่าถ้ามีข่าว เราจะนำเสนอเช่นเคยค่า...

ลูกสาว  ขอขอบคุณ แหล่งข้อมูลข่าวสาร ภาพข่าว รีวิว-พรีวิวเกม  จาก...  
GOAL.com  Fiorentina.it  Gettyimage  Sport.it
Yahoosport  Sky.it  Sport.alice  TUTTO QS.sport  ฯลฯ
SS  ballthai.th บล็อคคุณเปสเช่ และอีกหลายที่ (แม้จะแปะเครดิตไว้ ก็ขอบคุณอีกครั้งค่ะ)

และขอบคุณเหล่าคณะแม่ยก พ่อยก ที่แปะคลิป ข่าว เม๊าธ์ ฯลฯ สร้างความครื้นเครงในนี้ทุกคนค่ะ  จุ๊บๆ

อ่ะ หน้าใหม่ หน้าเก่า วนเข้ามาเม๊าธ์ เผา กบ ปาด เขียด กันตามสะดวกเด้อค่ะ
กระทู้กัลโช่เปิดกว้างสำหรับมิตรเสมอนะคะ   smile

สกอร์  WEEK 20 ค่ะ  

...

จากคุณ : ป้าหนอน
เขียนเมื่อ : 17 ม.ค. 54 06:08:50

ข้อความหรือรูปภาพที่ปรากฏในกระทู้ที่ท่านเห็นอยู่นี้ เกิดจากการตั้งกระทู้และถูกส่งขึ้นกระดานข่าวโดยอัตโนมัติจากบุคคลทั่วไป ซึ่ง PANTIP.COM มิได้มีส่วนร่วมรู้เห็น ตรวจสอบ หรือพิสูจน์ข้อเท็จจริงใดๆ ทั้งสิ้น หากท่านพบเห็นข้อความ หรือรูปภาพในกระทู้ที่ไม่เหมาะสม กรุณาแจ้งทีมงานทราบ เพื่อดำเนินการต่อไป

Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com