Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com  

พี่ไก่ไขปัญหากอล์ฟก่อนออกรอบ ..ภาคถุงกอล์ฟเก่า ติดต่อทีมงาน

สวัสดีครับ
 พบกันอีกนะครับ สำหรับการไขปัญหากอล์ฟ ของพี่ไก่   สำหรับคำถามของท่านเด็กโรงหนังเรื่องกางเกงขาด ไว้พี่ไก่กลับจากขอนแก่นแล้วจะมาตอบให้นะครับ

คราวนี้เป็นเรื่องถุงกอล์ฟก่อนแล้วกันครับ ถุงกอล์ฟนี่บางคนก็ไม่ชอบที่จะเปลี่ยนนะครับ เก่าเท่าไหร่ก็จะใช้ ก็ไม่ได้ผิดปกติอะไรครับ ของเก่าบางอย่างก็ต้องเก็บรักษาไว้ครับ เปลี่ยนไม่ได้ อาจมีเรื่องราวได้ครับ คนแต่งงานมานานๆแล้วแบบพี่ไก่จะเข้าใจได้ดีครับ

แต่ถุงกอล์ฟที่อายุมากแล้วนั้น จะมีอันตรายซ่อนอยู่ครับ  คือที่กั้นแบ่งช่องไม้ครับ นานๆเข้าผ้าที่หุ้มจะขาด และขอบเหล็กที่คมๆก็จะโผล่มาครับ

จากคุณ : kai golf
เขียนเมื่อ : 21 ม.ค. 54 15:51:41

ข้อความหรือรูปภาพที่ปรากฏในกระทู้ที่ท่านเห็นอยู่นี้ เกิดจากการตั้งกระทู้และถูกส่งขึ้นกระดานข่าวโดยอัตโนมัติจากบุคคลทั่วไป ซึ่ง PANTIP.COM มิได้มีส่วนร่วมรู้เห็น ตรวจสอบ หรือพิสูจน์ข้อเท็จจริงใดๆ ทั้งสิ้น หากท่านพบเห็นข้อความ หรือรูปภาพในกระทู้ที่ไม่เหมาะสม กรุณาแจ้งทีมงานทราบ เพื่อดำเนินการต่อไป

Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com