Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com  

อยากเปลี่ยนเหล็กใหม่ที่ได้ feeling แบบเดิมอ่ะครับ ช่วยแนะนำผมหน่อย ติดต่อทีมงาน

เหล็กที่ใช้อยู่ปัจจุบันนี่เก่ามากแล้วครับ เป็น Callaway Hawkeye ก้านกราไฟท์เริ่มจะกรอบหมดแล้ว แต่ที่ผมทนใช้มานานเพราะชอบฟิลลิ่งของใบหนาๆอวบๆ ตีง่ายดีครับ เคยไปลองพวกใบบางๆอย่าง AP2 หรือ RAZR นี่ไม่ค่อยชอบเลย อยากให้พี่ๆช่วยแนะนำเหล็กรุ่นใหม่ๆ ที่ไม่ต่างจากของเดิมของผมมากอ่ะครับว่ามีรุ่นไหนบ้าง เอาที่ออกมาตั้งแต่ปีที่แล้วก็ได้ครับ แต่ต้องยังหาซื้อมือ1ได้อยู่นะครับ มีงบแถวๆ 2หมื่นครับ

อีกอย่างครับโปรเคยแนะนำว่าวงผมให้ใช้ยี่ห้อ XXIO น่าจะดี ผมเองก็ไม่เคยลองครับ ยี่ห้อนี้มันดีไหมครับ แล้วราคาเกินงบผมหรือเปล่า search หาตามเว็บไม่ค่อยมีข้อมูลเท่าไหร่เลยครับ

ขอบคุณมากครับ

จากคุณ : มาตยา
เขียนเมื่อ : 11 ก.พ. 54 10:27:13

ข้อความหรือรูปภาพที่ปรากฏในกระทู้ที่ท่านเห็นอยู่นี้ เกิดจากการตั้งกระทู้และถูกส่งขึ้นกระดานข่าวโดยอัตโนมัติจากบุคคลทั่วไป ซึ่ง PANTIP.COM มิได้มีส่วนร่วมรู้เห็น ตรวจสอบ หรือพิสูจน์ข้อเท็จจริงใดๆ ทั้งสิ้น หากท่านพบเห็นข้อความ หรือรูปภาพในกระทู้ที่ไม่เหมาะสม กรุณาแจ้งทีมงานทราบ เพื่อดำเนินการต่อไป

Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com