Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com  

++พาไปทัวร์สนาม Stamford Bridge ครับ++ ติดต่อทีมงาน

สวัสดีครับสมาชิกห้องศุภฯทุกคน วันนี้จะขอพาไปทัวร์สนามสแตมฟอร์ด บริดจ์ บ้านของสิงโตน้ำเงินครามเชลซีกันนะครับ ผมไม่แน่ใจว่ามีใครเคยรีวิวทัวร์รึยัง แต่ถ้ามีก็คงนานซักพักแล้ว ถ้าแบบนั้นก็ถือว่ามาอัพเดตให้ละกันนะครับ

โดยส่วนตัวผมเพิ่งมาลอนดอนได้ไม่นาน รวมวันนี้ก็เพิ่งเริ่มวันที่ 5 รออีกประมาณ 4 วันถึงจะเริ่มลงทะเบียนเรียน ก็อยู่ในช่วงปรับตัว แต่เผอิญเมื่อวานลอนดอนอากาศแจ่มใจดีมาก ฝนก็ไม่ตก ผมเลยว่าจะออกมาทัวร์ซักสนาม ตอนแรกเล็งไว้ที่เอมิเรตส์ สเตเดี้ยมของอาร์เซน่อล แต่ดันไม่มีทัวร์วันพุธ ผมเลยเบนเข็มมาที่สแตมฟอร์ด บริดจ์แทนนี่แหละครับ พอหาข้อมูลการเดินทางเสร็จก็ออกเดินทางมาเลย

จากคุณ : A E Y A U D D A
เขียนเมื่อ : 17 ก.พ. 54 15:40:27

ข้อความหรือรูปภาพที่ปรากฏในกระทู้ที่ท่านเห็นอยู่นี้ เกิดจากการตั้งกระทู้และถูกส่งขึ้นกระดานข่าวโดยอัตโนมัติจากบุคคลทั่วไป ซึ่ง PANTIP.COM มิได้มีส่วนร่วมรู้เห็น ตรวจสอบ หรือพิสูจน์ข้อเท็จจริงใดๆ ทั้งสิ้น หากท่านพบเห็นข้อความ หรือรูปภาพในกระทู้ที่ไม่เหมาะสม กรุณาแจ้งทีมงานทราบ เพื่อดำเนินการต่อไป

Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com