Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com  

[ < Volimo Nole > ] Dubai11 #1 : I'm Back ติดต่อทีมงาน

ดีครับทุกคนนนนนนนนนนน

หายไปนานเลย ทู้โนเล่ ด้วยความขี้เกียจของผมเอง บวกกับงานก็เยอะเหลือเกิน ซิกๆ

ประกอบกับน้องถอนตัวไปจากรายการที่คิดว่าจะแข่ง เจ็บไหล่ ที่ Rotterdam เลยเฉาๆ แทบไม่มีข่าวเลย

(จริงๆก็มีนิดๆ)

เอาเป็นว่า กลับมาแล้ววววววววววววววววววว หละกัน

ตามเพลงสุดหลอนของพี่ช่า

I'm Back หวังจะไม่แป๊ก นะลูก

รายการนี้ที่โนเล่จะลงแข่ง เป็นรายการ ATP500 ที่ Dubai

ที่น้องเป็นแชมป์เก่า 2 สมันติด เป็นแชมป์แรกที่ป้องกันแชมป์ได้เลย

หลังจากนั้นก็เริ่มทำแชมป์ซ้ำได้ และที่สำคัญก็เพิ่งทำAO ไป ถึงจะไม่ติดปีกันก็นะ

แต่ปีนี้มีพ่อเฟด มาแข่งด้วย หนทางคงไม่ได้ง่ายดายเหมือนเดิม

สู้ๆ

ปล หวังว่าอาการเจ็บไหล่จะหายไปแล้วนะครับ :-)

ปล2 คิดถึงทุกๆๆๆๆๆๆๆๆๆคนเลย ทักทายมากันด้วยนะครับ

จากคุณ : YaiiaY
เขียนเมื่อ : 20 ก.พ. 54 20:10:04

ข้อความหรือรูปภาพที่ปรากฏในกระทู้ที่ท่านเห็นอยู่นี้ เกิดจากการตั้งกระทู้และถูกส่งขึ้นกระดานข่าวโดยอัตโนมัติจากบุคคลทั่วไป ซึ่ง PANTIP.COM มิได้มีส่วนร่วมรู้เห็น ตรวจสอบ หรือพิสูจน์ข้อเท็จจริงใดๆ ทั้งสิ้น หากท่านพบเห็นข้อความ หรือรูปภาพในกระทู้ที่ไม่เหมาะสม กรุณาแจ้งทีมงานทราบ เพื่อดำเนินการต่อไป

Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com