Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com  

==ภาพ ABL The Final Champion, Chang Thailand Slammers!!!!!! ติดต่อทีมงาน

กราบสวัสดีพ่อแม่พี่น้อง

จบกันไปแล้วกับ แชมป์ ABL

หลายๆๆท่านคงได้่ชมเกมส์นัดชิง

แต่วันนี้ผมมีรูปภาพนัดชิงส่งตรงจากฟิลิปปินส์ มาให้พ่อ:-)พี่น้องได้ชมกัน

กติกา ง่ายๆๆ ช่วยกันโหวตให้ขึ้นกระทู้แนะนำ

เำพื่อกระแสบาสของเราครับ

รูปนี้ เครดิต พี่ โจ๊ก BG (ที่ผมชวนมาถ่ายตอนรอบแรกนัดสุดท้่าย แต่พี่ได้ปินส์สะงั้น น้อยใจๆๆๆ ไม่ได้ไปมั่ง เสียดายๆๆ)

Thananuwat Srirasant

ยังไงก็ขอบคุณพี่เขาด้วยครับ

รูปสวย พี่เขาทำการบ้าน นั่งดูรูปจาก NBA แล้วพยายามถ่ายให้ได้

ไงก็ลองชมไปพร้อมๆๆกันครับ

จากคุณ : KonK
เขียนเมื่อ : 20 ก.พ. 54 21:52:41

ข้อความหรือรูปภาพที่ปรากฏในกระทู้ที่ท่านเห็นอยู่นี้ เกิดจากการตั้งกระทู้และถูกส่งขึ้นกระดานข่าวโดยอัตโนมัติจากบุคคลทั่วไป ซึ่ง PANTIP.COM มิได้มีส่วนร่วมรู้เห็น ตรวจสอบ หรือพิสูจน์ข้อเท็จจริงใดๆ ทั้งสิ้น หากท่านพบเห็นข้อความ หรือรูปภาพในกระทู้ที่ไม่เหมาะสม กรุณาแจ้งทีมงานทราบ เพื่อดำเนินการต่อไป

Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com