Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com  

สงสัยครับ ว่า ตอเรสไปว่าร้ายอะไร Liverpool บ้างครับ{แตกประเด็นจาก S10281368} ติดต่อทีมงาน

เห็นแฟน Liverpool ชอบ บอกกันว่าโกรธ Torres เพราะว่าให้ร้ายทีม
ไม่ได้โกรธที่ย้าย

(อาจจะทีบางส่วนบอกว่าโกรธเพราะขอย้ายใกล้ตลาดปิด - แต่ก็มีข่าวว่าตอเรสรอให้มีตัวแทนของตัวเองอย่างซัวเรสก่อนแล้วค่อยขอย้าย)

ผมก็อ่านข่าวเรื่อยๆ นะครับ
แต่อาจจะไม่ได้อ่านไปบ้าง
เลยสงสัยสัยว่า ตอเรสไปพาดพิง Liverpool ในตอนไหนอีกครับ

นอกจาก "I just want to be at the level that I've supposed to stay"

ปล ถ้ามีแค่ประโยคนี้ ถ้าผมเป็นแฟน Liverpool ก็คงสะอึก
แต่ก็คงยอมรับความจริงครับ

ปล2 สงสัยจริงๆ ครับ ว่ามีตอนไหนที่พาดพิงอีกรึเปล่า
search google หาข่าวเก่าๆ ก็ยากครับ

ปล3 คำถามที่ 2 แล้วถ้าเป็น Torres กัน ถ้านักข่าวถามว่าทำไมคุณถึงย้ายมาเชลซี จะตอบว่าอย่างไรกันครับ
ถ้าบอกว่า ย้ายมาเพราะอยากได้แชมป์ แฟน Liverpool จะโกรธรึเปล่า

ปล4 บทสัมภาษณ์ที่เห็น มีแค่ #16 กับ #18 ครับ

แก้ไขเมื่อ 26 ก.พ. 54 21:36:34

แก้ไขเมื่อ 26 ก.พ. 54 17:30:14

จากคุณ : de prince of darkness
เขียนเมื่อ : 26 ก.พ. 54 17:24:03

ข้อความหรือรูปภาพที่ปรากฏในกระทู้ที่ท่านเห็นอยู่นี้ เกิดจากการตั้งกระทู้และถูกส่งขึ้นกระดานข่าวโดยอัตโนมัติจากบุคคลทั่วไป ซึ่ง PANTIP.COM มิได้มีส่วนร่วมรู้เห็น ตรวจสอบ หรือพิสูจน์ข้อเท็จจริงใดๆ ทั้งสิ้น หากท่านพบเห็นข้อความ หรือรูปภาพในกระทู้ที่ไม่เหมาะสม กรุณาแจ้งทีมงานทราบ เพื่อดำเนินการต่อไป

Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com