Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com  

งานนี้ยอมแลกหมัดครับ โดนด่าจมธรณีก็ยอม เรืืองแจ้งผลการแข่งขันเข้ามาอ่านกันหน่อย ติดต่อทีมงาน

เนื่องด้วยมีคนมาแจ้งผลคู่นิกส์กะฮีต  ผมอยากถามว่าเค้าผิดตรงไหนครับ
ถามจริงๆเลยนะครับเอาแบบเป็นกลาง  บาสจบคนแสดงความคิดเห็น
ผมมองว่าที่นี้มาันสาธารณะ จะทำอะไรก็ทำได้ ถ้าคุณไม่เบียดบังเอาเปรียบคนอื่น
คนที่บอกเค้าสปอย สปอย  แล้วไงครับ
ตอนกระทู้เชียร์สดช้างไทนสแลมเมอร์แมตต์สุดท้าย คนที่ชอบด่าสปอยๆ หายไปไหนหมด  เงียบ เห็นแต่คนออกมารายงานผลกันแบบแทบจะวิต่อวิ
แล้วผมถามหน่อยคนที่ชอบด่าสปอยหายไปไหน
อย่าบอกว่าเป็นบาสไทย หรือไม่มีรีเพลย์ บาสมันมีรีเพลย์ครับ  คนก็รอดูอยู่เหมือนกัน  แล้วท่านๆทั้งหลายไม่จบสักทีเรื่องสปอยเนี่ย
ผมออกมาออกหน้าเองจะด่าก็ด่าผมเนี่ยแหละ  ผมไม่เห็นด้วยกับเรื่องนี้  ไม่อยากคุยเรื่องบาสก็ไปที่อื่น  คนเชียร์นิกส์ก็มีสิทธิ์เท่าเชียร์สแลมเมอร์ จะรักจะชอบอะไรก็คนไทยนะครับ รักกันรักกันดีกว่า  ทุกคนมีสิทธิ์เท่ากัน
อย่างบาสเอ็นบีเอไฟน่อล ผมจะมารายงานผล ใ้ห้คนที่เค้าไม่ได้ติดตามดูและฟังมันผิดจากคนที่รายงานสแลมเมอร์ตรงไหน เหมือนนั่งดูบาสแต่ห้ามพูดคุย มันยากครับ  จริงๆอยากให้เปิดใจบ้าง ผมจะหยุดและพูดครั้งนี้เป็นครั้งสุดท้ายจะด่าก็มาด่าให้จบที่กระทู้นี้เลยนะครับ
จะได้จบเรื่องสอยกันไป

จากคุณ : pippenjj
เขียนเมื่อ : 28 ก.พ. 54 16:42:27

ข้อความหรือรูปภาพที่ปรากฏในกระทู้ที่ท่านเห็นอยู่นี้ เกิดจากการตั้งกระทู้และถูกส่งขึ้นกระดานข่าวโดยอัตโนมัติจากบุคคลทั่วไป ซึ่ง PANTIP.COM มิได้มีส่วนร่วมรู้เห็น ตรวจสอบ หรือพิสูจน์ข้อเท็จจริงใดๆ ทั้งสิ้น หากท่านพบเห็นข้อความ หรือรูปภาพในกระทู้ที่ไม่เหมาะสม กรุณาแจ้งทีมงานทราบ เพื่อดำเนินการต่อไป

Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com