Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com  

พวกเสื้อกอล์ฟสวยๆตัวใหญ่ๆนี่ไปช้อปที่ไหนกันบ้างอ่ะครับ ติดต่อทีมงาน

นะครับ คือครั่นเนื้อครั่นตัว อยากเสียตังก์ อยากได้ชุดใหม่ แต่กรรมของคนอ้วน ไปเดินตามห้างเข้าไนกี้ ออกมิซูโน่ ต่ออาดิดาส ... บ่มี๊ไส้ ..ไซส์ใหญ่ไม่ค่อยมีคับ บางทีเจอป้าย XXL นะรีบถลาเข้าไปเลย โหยนานๆจะเห็นซักที แต่พอลองนะ แม่จ้าววว นี่มันหลอกกันชัดๆ XXLมาตรฐานชนเผ่าปิ๊กมี่หรือป่าววะ เล็กมากครับ

ล่าสุดคับเห็นเพื่อนๆในก๊วนใส่เสื้อแบบ Base layer แล้วใส่เสื้อกอล์ฟทับ เท่ห์ดีเลยอยากไปหามาลองบ้าง มาเจอนี่เลยครับเซ็นทรัลชิดลม ชั้น3 บูทไนกี้ เจอเข้าให้ XXL มีอยู่ตัวเดียวเลย รีบหยิบเข้าห้องลองแต่ อะโหย ยัดไม่ลงคับผมติดหนอกหลัง -_-' คนขายมาช่วยดึงจนลงแล้วบอกว่า เวลาใส่พี่คงต้องให้ใครมาช่วยดึงให้  ....  จบครับจบ ไม่เสียตังก์แต่เสียจายยมั่กๆ

----
ใครพอรู้แหล่งช่วยบอกมั่งนะคับ อยากโดนคับ

จากคุณ : มาตยา
เขียนเมื่อ : 4 มี.ค. 54 09:11:46

ข้อความหรือรูปภาพที่ปรากฏในกระทู้ที่ท่านเห็นอยู่นี้ เกิดจากการตั้งกระทู้และถูกส่งขึ้นกระดานข่าวโดยอัตโนมัติจากบุคคลทั่วไป ซึ่ง PANTIP.COM มิได้มีส่วนร่วมรู้เห็น ตรวจสอบ หรือพิสูจน์ข้อเท็จจริงใดๆ ทั้งสิ้น หากท่านพบเห็นข้อความ หรือรูปภาพในกระทู้ที่ไม่เหมาะสม กรุณาแจ้งทีมงานทราบ เพื่อดำเนินการต่อไป

Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com