Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com  

อยากทราบผลฟุตบอล F.A. Youth Cup รอบ 8 ทีมสุดท้ายครับ ติดต่อทีมงาน

เห็นว่าวันเสาร์ที่ 12 มี.ค. 54  มีการแข่งขัน F.A. Youth Cup รอบ 8 ทีมสุดท้าย  นัดที่ 2  ระหว่าง...

(1)  บีอีซี เทโร ศาสน VS พัทยา ยูไนเต็ด

(2)  บุรีรัมย์ VS อินทรี เพื่อนตำรวจ

(3)  ชลบุรี VS บางกอกกล๊าซ

(4)  ทีทีเอ็ม พิจิตร VS ขอนแก่น

ซึ่งตอนนี้น่าจะได้ 4 ทีมสุดท้ายที่เข้าไปเล่นรอบรองชนะเลิศแล้ว

แต่ไม่ทราบว่าสามารถดูผลการแข่งขันได้ที่ไหนครับ

แล้วทีมอะไร  จะพบกับทีมอะไรในรอบรองชนะเลิศครับ

ขอบคุณครับ

(แก้คำผิด)

แก้ไขเมื่อ 13 มี.ค. 54 00:05:56

จากคุณ : paul_pipat
เขียนเมื่อ : 13 มี.ค. 54 00:03:39

ข้อความหรือรูปภาพที่ปรากฏในกระทู้ที่ท่านเห็นอยู่นี้ เกิดจากการตั้งกระทู้และถูกส่งขึ้นกระดานข่าวโดยอัตโนมัติจากบุคคลทั่วไป ซึ่ง PANTIP.COM มิได้มีส่วนร่วมรู้เห็น ตรวจสอบ หรือพิสูจน์ข้อเท็จจริงใดๆ ทั้งสิ้น หากท่านพบเห็นข้อความ หรือรูปภาพในกระทู้ที่ไม่เหมาะสม กรุณาแจ้งทีมงานทราบ เพื่อดำเนินการต่อไป

Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com