Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com  

[TPL2011 Game] สอบถามความคิดเห็น + ประกาศคะแนนสัปดาห์ที่ 5 ติดต่อทีมงาน

ถ้าไม่โพสต์สถานะก็ไม่ต้องคิดคะแนนให้ไปเลย (18 คน)
  ถ้าไม่โพสต์สถานะก็คิดคะแนนให้ แต่เปลี่ยนเป็น ลบ 5 คะแนน (7 คน)
  ใช้กติกาการหักคะแนนลบ 1 ถ้าไม่โพสต์ครั้งที่ 2 ก็ลบ 2 (แบบเดิม) (6 คน)
  อื่นๆ โปรดเสนอ (0 คน)

58.06%
  ถ้าไม่โพสต์สถานะก็ไม่ต้องคิดคะแนนให้ไปเลย (18 คน)
 22.58%
  ถ้าไม่โพสต์สถานะก็คิดคะแนนให้ แต่เปลี่ยนเป็น ลบ 5 คะแนน (7 คน)
 19.35%
  ใช้กติกาการหักคะแนนลบ 1 ถ้าไม่โพสต์ครั้งที่ 2 ก็ลบ 2 (แบบเดิม) (6 คน)
 0.00%
  อื่นๆ โปรดเสนอ (0 คน)

จำนวนผู้ร่วมโหวตทั้งหมด 31 คน

ช่วยกันกดโหวตด้วยนะครับ เล่นกันเยอะ หวังว่าคงไม่ใช่ว่ามีคนโหวตไม่ถึง 20 คนหรอกนะครับเนื่องจากมีคนไม่ทำตามกติกาหลายคนมาก ผมเองก็เริ่มหงุดหงิดแล้วเพราะว่าเหนื่อยมาก คือแค่แต่ละคนช่วยกันอ่านแค่ไม่กี่บรรทัด หรือ เป็นไปได้ช่วยอ่านแค่ 2-3 บรรทัดแรกก็ได้ ช่วยบอกสถานะกันหน่อย ก็จะช่วยผมได้เยอะแล้ว ตอนนี้คนเล่นก็ปาเข้าไป 80 คนแล้ว ผมจำได้ไม่หมดหรอกนะครับว่าใครเคยเล่นแล้วหรือไม่เคยเล่น ถ้าคุณม่บอกหรือบอกมั่ว ผมก็ต้องมานั่งไล่หา โอเค แค่คนเดียวยังไม่เท่าไหร่ แต่มากันหลายๆคนแบบนี้ผมก็แย่ครับ อีกทั้งต้องมานั่งคิดคะแนนอีก แค่อยากจะให้ช่วยแบ่งเบากันซักนิดครับ คือขอร้องหล่ะครับ แต่จะอ่านกติกากันแค่ไม่กี่บรรทัดคงจะช่วยผมได้นะครับ จริงอยู่ว่าเล่นเกมส์ก็เล่นกันสนุกๆ ของรางวัลผมก้ไม่มีอะไรให้ แต่ผมก็อยากจะให้เกมส์นี้สร้างสัมพันธ์ที่ดีต่อกัน และช่วยให้หันมาสนใจความเคลื่อนไหวของไทยลีกมากขึ้น รู้ว่าสัปดาห์ไหนใครแข่งกับใคร จุดประสงค์ผมก้อยุ่ตรงนี้ ลำบากนิดหน่อยผมไม่ว่าหรอกครับ แต่ในเมื่อมาสนุกร่วมกันแล้ว ก็อยากให้ช่วยกันซัักนิดนะครับ หวังว่าคราวหน้าจะไม่มีนะครับ แล้วก็ต้องขอโทษที่ต้องหักคะแนนด้วยนะครับ เพราะมันเป็นไปตามกติกาขอถามความเห็นหน่อยนะครับหลังจากนี้ไปใครไม่โพสต์ไอดีหรือสถานะ จะขออนุญาตไม่คิดคะแนนให้จะเห็นสมควรไหมครับ เพราะตอนนี้ไอดีมีเยอะมากคาดว่าถ้ายังมีเพิ่มเรื่อยคงเกิน 100 แน่ๆ ฉะนั้นอยากจะขอถามความสมัครใจของสมาชิกที่เล่นเกมส์ด้วย ท่านว่าเห็นสมควรไหมหรือจะเอาแบบไหนดี

แก้ไขเมื่อ 16 มี.ค. 54 00:48:34

แก้ไขเมื่อ 15 มี.ค. 54 21:22:41

แก้ไขเมื่อ 14 มี.ค. 54 19:24:03

จากคุณ : ploy16
เขียนเมื่อ : 14 มี.ค. 54 18:11:25

ข้อความหรือรูปภาพที่ปรากฏในกระทู้ที่ท่านเห็นอยู่นี้ เกิดจากการตั้งกระทู้และถูกส่งขึ้นกระดานข่าวโดยอัตโนมัติจากบุคคลทั่วไป ซึ่ง PANTIP.COM มิได้มีส่วนร่วมรู้เห็น ตรวจสอบ หรือพิสูจน์ข้อเท็จจริงใดๆ ทั้งสิ้น หากท่านพบเห็นข้อความ หรือรูปภาพในกระทู้ที่ไม่เหมาะสม กรุณาแจ้งทีมงานทราบ เพื่อดำเนินการต่อไป

Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com