Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com  

[ < Volimo Nole > ] IW11 #5: Friend ติดต่อทีมงาน

มาแบบหนาวๆครับ

ฝนตกเป็นเรื่องเป็นราวมากๆ ลมก็แรง เย็นสุดๆ บรึ๊ย

เป็นฤดูร้อนที่เปียกและหนาว สับสนไปหมด

เกิดอะไรกะโลกของเรานะ

ขอให้กลับมาสงบโดยไวครับ

เข้าเรื่องเทนนิส วันนี้เป็นวันของโนเล่และเพื่อน ตามหัวกระทู้

โนเล่เข้ารอบ 16 คน ไปเจอกับเพื่อนวิ๊กเตอร์

แล้วก็ยังมี ชายคู่ที่โนเล่กับคู่กับวิ๊กเตอร์ ไปเจอกับคู่อินเดีย ปากีสถาน อีก

วันนี้โนเล่ต้อง ลง 2 Match เลย

เริ่มที่ชายเดี่ยว โนเล่กับน้องวิ๊ก น่าจะประมาณ ตีห้า หรือไม่ก็หกโมง

ส่วยชายคู่น่าจะสัก 8-9 โมงเช้า(มั๊ง)ครับ

ผมเองถ้าตื่นได้ไว ก็คงได้ดูชายเดี่ยวแว๊บๆ

รีบทำทู้พร้อมกับรีบไปซุกตัวนอนบนเตียงอุ่นๆหละ

:-)

ปล ตามหาเพื่อนๆในทู้โนเล่ด้วยครับ ทู้ค่อนข้างเงียบเลย
ใครอยู่ส่งเสียงด้วยครับ รักษาสุขภาพนะทุกคน

จากคุณ : YaiiaY
เขียนเมื่อ : 16 มี.ค. 54 23:04:57

ข้อความหรือรูปภาพที่ปรากฏในกระทู้ที่ท่านเห็นอยู่นี้ เกิดจากการตั้งกระทู้และถูกส่งขึ้นกระดานข่าวโดยอัตโนมัติจากบุคคลทั่วไป ซึ่ง PANTIP.COM มิได้มีส่วนร่วมรู้เห็น ตรวจสอบ หรือพิสูจน์ข้อเท็จจริงใดๆ ทั้งสิ้น หากท่านพบเห็นข้อความ หรือรูปภาพในกระทู้ที่ไม่เหมาะสม กรุณาแจ้งทีมงานทราบ เพื่อดำเนินการต่อไป

Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com