Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com  

[TPL2011 Game] สอบถามความคิดเห็น + ประกาศคะแนนสัปดาห์ที่ 7 ติดต่อทีมงาน

ปฏิบัติตามกฎข้อ 6 คือไม่คิดคะแนนให้เลย (21 คน)
  ไม่คิดคะแนนคู่ของวันแรก แต่คิดคะแนนคู่ของวันที่ 2 ที่ยังไม่เริ่มแข่ง (13 คน)
  คิดๆให้เค้าไปเถอะทั้ง 2 วัน (0 คน)
  อื่นๆ โปรดเสนอ (1 คน)

60.00%
  ปฏิบัติตามกฎข้อ 6 คือไม่คิดคะแนนให้เลย (21 คน)
 37.14%
  ไม่คิดคะแนนคู่ของวันแรก แต่คิดคะแนนคู่ของวันที่ 2 ที่ยังไม่เริ่มแข่ง (13 คน)
 0.00%
  คิดๆให้เค้าไปเถอะทั้ง 2 วัน (0 คน)
 2.86%
  อื่นๆ โปรดเสนอ (1 คน)

จำนวนผู้ร่วมโหวตทั้งหมด 35 คน

ขอสอบถามความคิดเห็นครับ เนื่องจากมีคนที่โพสต์การทายผลหลังจากแข่งวันแรกจบไปแล้ว จึงอยากจะสอบถามว่าสมาชิกทั้งหลายเห็นชอบแบบไหนครับ หวังว่าเล่นกันเยอะก็จะโหวตกันเยอะๆนะครับ

กติกา
1.สมัครเล่น แล้วโพสต์สกอร์ที่ทายครับ
2.สามารถสมัครเล่นเกมส์ได้ทุกสัปดาห์ครับ
3.ทายผลสกอร์การแข่งถูก 1 คู่ได้ 5 คะแนนครับ และหากทายถูกมากกว่า 1 คู่จะได้ Bonus ตามจำนวนคู่ *2 ครับ
4.ทายถูกว่าใครชนะ 1 คู่ได้ 2 คะแนนครับ และหากถูกมากกว่า 1 คู่ จะได้ Bonus +2 +3 +4 ไปเรื่อยๆตามจำนวนคู่ที่ถูกมากขึ้นครับ
5.หลังการเล่นเกมส์ครั้งแรกแต่ละคนจะได้รับไอดี และขอให้โพสต์ไอดีลงไปด้วยในการเล่นครั้งถัดไปเพื่อง่ายต่อการคิดคะแนนครับ
6.ปิดรับทายผลตามเวลาที่คู่แรกในสัปดาห์นั้นลงเตะครับ โดยดูจากเวลาที่โพสต์และเวลาที่แก้ไขครับ หากแก้ไขหลังเวลาที่กำหนดถือว่าไม่นับครับ
7.ไม่โพสต์ไอดี หรือบอกสมัครใหม่ -1 คะแนนครับ
8.หากใครมีอะไรแนะนำ สามารถแนะนำได้ตลอดครับ

จากคุณ : ploy16
เขียนเมื่อ : 27 มี.ค. 54 23:40:00

ข้อความหรือรูปภาพที่ปรากฏในกระทู้ที่ท่านเห็นอยู่นี้ เกิดจากการตั้งกระทู้และถูกส่งขึ้นกระดานข่าวโดยอัตโนมัติจากบุคคลทั่วไป ซึ่ง PANTIP.COM มิได้มีส่วนร่วมรู้เห็น ตรวจสอบ หรือพิสูจน์ข้อเท็จจริงใดๆ ทั้งสิ้น หากท่านพบเห็นข้อความ หรือรูปภาพในกระทู้ที่ไม่เหมาะสม กรุณาแจ้งทีมงานทราบ เพื่อดำเนินการต่อไป

Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com