Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com  

น้องใหม่ ขอแชร์ app เกี่ยวกับกอล์ฟ ใน iPhone ครับ ติดต่อทีมงาน

app ชื่อ Swing Reader ครับ ใช้เวลาเราถ่ายวีดีโอ แล้วเอาเข้าโปรแกรมนี้ เราจะสามารถตัดเอาเฉพาะส่วนที่เราต้องการได้
และยังสามารถเล่นภาพแบบ Slowmotion ได้ด้วยครับ โดยเราเลือกความช้า-เร็วในการสวิงได้

เป็นโปรแกรมที่ใช้ง่ายครับ ไม่ซับซ้อน

ผมคิดว่าน่าจะมีประโยช์บ้างเลยเอามาแชร์ครับ ถ้าท่านใดรู้อยู่แล้วก็ขออภัยครับ

ถ้าท่านอื่นมี app ที่จะแชร์ก็รบกวนจัดมาเลยคร้าบ น้องจะได้เอาไปลองบ้าง ขอบคุณครับ

จากคุณ : its not a big deal
เขียนเมื่อ : 5 เม.ย. 54 09:42:44

ข้อความหรือรูปภาพที่ปรากฏในกระทู้ที่ท่านเห็นอยู่นี้ เกิดจากการตั้งกระทู้และถูกส่งขึ้นกระดานข่าวโดยอัตโนมัติจากบุคคลทั่วไป ซึ่ง PANTIP.COM มิได้มีส่วนร่วมรู้เห็น ตรวจสอบ หรือพิสูจน์ข้อเท็จจริงใดๆ ทั้งสิ้น หากท่านพบเห็นข้อความ หรือรูปภาพในกระทู้ที่ไม่เหมาะสม กรุณาแจ้งทีมงานทราบ เพื่อดำเนินการต่อไป

Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com