Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com  

ขอระบายครับ ทำไมมันเจ็บจนหัวใจแทบแตกสลายเลยอะครับ ติดต่อทีมงาน

ผมตัดสินใจเชียร์โบลตันก็เพราะครั้งแรกที่ผมดูบอลนั้นวันนั้นเป็นนัดสุดท้ายซึ่งโบลตันต้องมาหนีตกชั้นซึ่งสามารถหนีได้สำเร็จจึงฉลองกันตามประสาซึ่งด้วยความที่ผมเด็กผมเข้าใจผิดนึกว่าได้แชมป์จึงหลงรักเป็นต้นมาแต่มาเข้าใจทีหลังว่าจริงๆแล้วคือหนีตกชั้นนั่นเองซึ่งส่วนตัวก็รู้สึกเสียดายต่อการจากไปของบิ๊กแซม ซึ่งตั้งแต่บิ๊กแซมจากไปทีมก็เล่นไปวันๆฤดูกาลต่อฤดูกาลจนกระทั่งคอยด์เข้ามาผมรู้สึกว่าถ้าได้รับการซัพพอร์ตดีๆคอยด์ทำทีมติด ท้อป7ได้ ซึ่งเมื่อวานนี้เป็นก้าวแรกเพราะหากได้ไปยูโรป้าลีกด้วยการเข้าชิงทีมก็จะมีเงินมาซื้อนักเตะเก่งๆ บอกตามตรงว่าผมมั่นใจมากว่าโอกาสชนะสูงเพราะเกรดบอลดีกว่าสโตก ถึงขนาดที่ว่าผมไม่ดูด้วยซ้ำ แต่พอมาเช็คสกอร์อีกทีหัวใจผมแทบสลายแต่ที่โดนยิงแต่ละลูก สามลูกแรกนั้นต้องยอมรับจิงๆ  ก็ไม่มีอะไรมากครับแค่อยากระบายและอยากเห็นสโตกไปเล่นในถ้วยนี้ใช้การทุ่มไกล การเข้าบอลแบบรักบี้ ให้ชาวโลกต้องตะลึง

ปล ไม่ว่าทีมจะเป็นยังไงผมก็มีแค่โบลตันครับ

จากคุณ : bolton fanclub
เขียนเมื่อ : 18 เม.ย. 54 15:08:49

ข้อความหรือรูปภาพที่ปรากฏในกระทู้ที่ท่านเห็นอยู่นี้ เกิดจากการตั้งกระทู้และถูกส่งขึ้นกระดานข่าวโดยอัตโนมัติจากบุคคลทั่วไป ซึ่ง PANTIP.COM มิได้มีส่วนร่วมรู้เห็น ตรวจสอบ หรือพิสูจน์ข้อเท็จจริงใดๆ ทั้งสิ้น หากท่านพบเห็นข้อความ หรือรูปภาพในกระทู้ที่ไม่เหมาะสม กรุณาแจ้งทีมงานทราบ เพื่อดำเนินการต่อไป

Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com