Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com  

+-+-+-+ แฟนเจ้าป่าครับ ผลการแข่งขันคืนนี้มันเข้าทางจริงๆ อีก 4 นัดเราต้องทำให้ได้ ... +-+-+-+ ติดต่อทีมงาน

Bristol C. 2 - 3 Nottingham F. สวดยอด
Burnley 1 - 1 Portsmouth นี่ก็สวดยอด
Crystal Palace 1 - 0 Leeds U. สวดยอดที่สุด

ยังไม่รวมกับ Queens Park R. 1 - 1 Hull C. นี่ก็เข้าทาง ...

ผลการแข่งขัน 4 คู่ข้างบน ทำให้ ฟอเรสต์ ฉีกหนีผู้ตามอย่าง เบิร์นลี่ย์ เป็น 2 คะแนน และหนี ลีดส์ ยูไนเต็ด ไป 3 คะแนนแล้ว เสียดายก็ตรง มิลล์วอลล์ ก็ดันชนะด้วย ทำให้ยังตามหลังเราอยู่ 2 คะแนนต่อไป ถึงตรงนี้อันดับที่ 6 - 10 เป็นดังนี้ (ขอไม่สนใจอันดับ 1 - 5 เลยละกัน เพราะคงตามกันไม่ทันแล้ว) ...

6. ฟอเรสต์ 69 คะแนน (ประตูได้เสีย +12)
7. มิลล์วอลล์ 67 คะแนน (ประตูได้เสีย +17)
8. เบิร์นลี่ย์ 67 คะแนน (ประตูได้เสีย +5)
9. ลีดส์ ยูไนเต็ด 66 คะแนน (ประตูได้เสีย +9)
10. ฮัลล์ ซิตี้ 64 คะแนน (ประตูได้เสีย +4)

หรือจะมองไปที่อันดับที่ 5 เรดดิ้ง ที่วันนี้แพ้คาบ้านต่อ เชฟฟิลด์ ยูไนเต็ด (แรงฮึดของบ๊วย) ทำให้คะแนนของพวกเขายังคงหยุดอยู่ที่ 73 คะแนน ก็อาจจะเริ่มเสียวสันหลังแล้วบ้างก็ได้ ตอนนี้อยากให้ บิลลี่ เดวิส บอกกับลูกทีมเพียงสั้นๆ ประโยคเดียวว่า 'ขอชนะรวด 4 นัด เราจะไปพรีเมียร์ลีก !!' เท่านี้ก็พอแล้ว : ) ...

เจ้าป่า สู้ว้อยยยยยยย !!...

จากคุณ : pinturicchio boy
เขียนเมื่อ : 25 เม.ย. 54 23:36:09

ข้อความหรือรูปภาพที่ปรากฏในกระทู้ที่ท่านเห็นอยู่นี้ เกิดจากการตั้งกระทู้และถูกส่งขึ้นกระดานข่าวโดยอัตโนมัติจากบุคคลทั่วไป ซึ่ง PANTIP.COM มิได้มีส่วนร่วมรู้เห็น ตรวจสอบ หรือพิสูจน์ข้อเท็จจริงใดๆ ทั้งสิ้น หากท่านพบเห็นข้อความ หรือรูปภาพในกระทู้ที่ไม่เหมาะสม กรุณาแจ้งทีมงานทราบ เพื่อดำเนินการต่อไป

Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com