Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com  

ว่าที่นายกสมาคมฟุตบอลฯคนใหม่...แน่ใจเหรอ? รู้จักกับบางมุมของวิรัช ชาญพานิชย์ ติดต่อทีมงาน

เห็นกระทู้ล่าง ๆ บอกว่าอยากรู้จักกับ "บิ๊กกร๊อง" คุณวิรัช ชาญพานิชย์ ผมก็เลยจัดให้ครับ โดยไปเปิด ๆ นิตยสาร "นักเลงฟุตบอล" ฉบับที่ 4 และ 5 แล้วก็สแกนมาลงให้อ่านกันครับ (ขอบคุณนิตยสารนักเลงฟุตบอลด้วยครับ)

ตั้งชื่อกระทู้ให้มันซาดิสม์ไปอย่างนั้นเองแหละครับ เลียนแบบชื่อคอลัมน์ "แฉ" โค้ชเฮง วิทยา เลาหกุล ที่เขียนโดยคอลัมนิสต์นิรนามแห่งค่ายนั้น (แต่จากสำนวนแล้ว ผมรู้หรอกน่าว่าเป็นใคร?)

ผมไม่วิจารณ์คุณวิรัชนะครับว่าเป็นคนยังไง ดีหรือไม่ จะทำให้วงการฟุตบอลเจริญหรือเปล่า? แต่โดยส่วนตัวก็เชียร์บิ๊กกร๊องนะครับเพราะเท่าที่สัมผัสกันไกล ๆ แบบนี้ คุณวิรัชก็มีผลงาน (ในสนาม...นอกสนามบอกแล้วว่าไม่รู้) ดีเหมือนกัน

แก้ไขเมื่อ 06 พ.ค. 54 17:52:18

จากคุณ : baevi
เขียนเมื่อ : 6 พ.ค. 54 17:33:23

ข้อความหรือรูปภาพที่ปรากฏในกระทู้ที่ท่านเห็นอยู่นี้ เกิดจากการตั้งกระทู้และถูกส่งขึ้นกระดานข่าวโดยอัตโนมัติจากบุคคลทั่วไป ซึ่ง PANTIP.COM มิได้มีส่วนร่วมรู้เห็น ตรวจสอบ หรือพิสูจน์ข้อเท็จจริงใดๆ ทั้งสิ้น หากท่านพบเห็นข้อความ หรือรูปภาพในกระทู้ที่ไม่เหมาะสม กรุณาแจ้งทีมงานทราบ เพื่อดำเนินการต่อไป

Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com