Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com  

Tennis....Madrid Open....ได้ 4 คนสุดท้าย ... ลองทายกันว่าคู่ชิงจะเป็นใครครับ ติดต่อทีมงาน

นาดาล---โนเล่ (14 คน)
  เฟดเดอเรอ---โนเล่ (4 คน)
  นาดาล---โทมัส (5 คน)
  เฟดเดอเรอ---โทมัส (5 คน)

50.00%
  นาดาล---โนเล่ (14 คน)
 14.29%
  เฟดเดอเรอ---โนเล่ (4 คน)
 17.86%
  นาดาล---โทมัส (5 คน)
 17.86%
  เฟดเดอเรอ---โทมัส (5 คน)

จำนวนผู้ร่วมโหวตทั้งหมด 28 คน

Tennis .....Madrid Open

ไ้ด้ สี่คน รอบรองชนะเลิศแล้วครับ

Nadal..........>..Federer

Novak..........>..Thomaz Bellucci (Brazil)

ยินดีกับ แฟน ของ สี่ท่านนี้ครับ

smile

แมทชิง น่าจะเป็น Nadal....>..Novak อีกไหมน้า

หากใช่ ก็จะทำให้ ....> มือหนึ่ง เจอกับ มือสอง ของโลก สามสนามติดกันรวด แฮททริก

สองสนามแรก โนเล่ได้แชมป์ไปแบบ   ชนะไปแบบสูสี สนุก หืดจับ ทั้งสองฝ่ายครับ

ส่วน โนเล่ จะ ชนะแฮททริก สามสนามติดกันได้หรือไม่ โปรดติดตามตอนต่อไปครับ

ปีนี้ โนเล่มาแรง ชนะติดกัน 30 นัด ไม่แพ้ใครเลย ทุกสภาพของสนามครับ

จากคุณ : samsam
เขียนเมื่อ : 7 พ.ค. 54 06:58:56

ข้อความหรือรูปภาพที่ปรากฏในกระทู้ที่ท่านเห็นอยู่นี้ เกิดจากการตั้งกระทู้และถูกส่งขึ้นกระดานข่าวโดยอัตโนมัติจากบุคคลทั่วไป ซึ่ง PANTIP.COM มิได้มีส่วนร่วมรู้เห็น ตรวจสอบ หรือพิสูจน์ข้อเท็จจริงใดๆ ทั้งสิ้น หากท่านพบเห็นข้อความ หรือรูปภาพในกระทู้ที่ไม่เหมาะสม กรุณาแจ้งทีมงานทราบ เพื่อดำเนินการต่อไป

Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com