Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com  

ทำไมเม็ดเงินไม่ทำน้ำหนักขึ้นมาชกกับปาเกียวครัย ติดต่อทีมงาน

เม็ดเงิน ผมชื่อว่า มีคนอยากดูเพราะเคย น๊อคปาเกียวมาแล้ว  

ปาเกียว เองก็คงอยากเจอมั้งครับ  

น่าจะเป็นการล้างตาที่จะทำให้ทุกคนหมดข้อกังขานะครับ

ปาเกียวอายุก็32 แล้ว เม็ดเงิน ก็ อายุไล่ๆๆกัน  

โปรโมเตอร์น่าจะท้าชิงแชมป์จากปาเกียวนะครับโดยเหตุผล ผู้ที่เคย ซัดปาเกียว น๊อค แบบหมดสภาพมาแล้ว  แค่นี้ ขายขาด ค่าตัว เปเปอร์วิว กระจายแน่นอน  

ปล อาจจะเป็นไฟท์หยุดโลกที่น่าดูกว่า ฟลอย ก็เป็นได้ อาจจะทำรายได้ให้ปาเกียวมาสุดในโลก นะครับ

แก้ไขเมื่อ 09 พ.ค. 54 20:49:52

จากคุณ : im626
เขียนเมื่อ : 9 พ.ค. 54 20:14:59

ข้อความหรือรูปภาพที่ปรากฏในกระทู้ที่ท่านเห็นอยู่นี้ เกิดจากการตั้งกระทู้และถูกส่งขึ้นกระดานข่าวโดยอัตโนมัติจากบุคคลทั่วไป ซึ่ง PANTIP.COM มิได้มีส่วนร่วมรู้เห็น ตรวจสอบ หรือพิสูจน์ข้อเท็จจริงใดๆ ทั้งสิ้น หากท่านพบเห็นข้อความ หรือรูปภาพในกระทู้ที่ไม่เหมาะสม กรุณาแจ้งทีมงานทราบ เพื่อดำเนินการต่อไป

Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com