Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com  

เมื่อคืนอจจฉาแฟน ดอร์ทมุนด์จริงๆ ได้ดูรับถ้วยเต็มอิ่มเลย ติดต่อทีมงาน

เมื่อวานนี้หลังจากทีรักผม เสมอ 1-1 ทำให้แต้มขาด ก็เปลี่ยนไปดูเสือเหลืองซึ่งรู้อยู่แล้วว่าแชมป์ สลับกะดูรอบชิงถ้วย F.A.

พอจบแมตช์โหย...True2 ใจดีมากอะ ปล่อยภาพยาวๆตั้งแต่สิ้นเสียงนกหวีด นักเตะเฮกันพักใหญ่ เปลี่ยนเสื้อชุดใหม่เตรียมรับเหรียญยาวจนรับถ้วยยาวเกือบ 30นาทีได้มั้ง ไม่มีตัดโฆษณาด้วย

ทั้งนี้ ทั้งนั้นอยากให้นัดหน้าคู่แมนยูถ่าย T2 ( ซึ่งคงเป็นไปไม่ได้ ) อย่างน้อยก็แช่ภาพทิ้งทวนจบฤดูกาลให้นานหน่อยนะครับ ผมเบื่อกับ 3 หนุ่ม มุมเดียวเต็มทนละอะ นั่งฟังมาตลอดฤดูกาล เปลี่ยนช่องหนีก็บ่อย อาทิตย์หน้าขอนะ

จริงๆ การคว้าแชมป์ครั้งนี้จะว่าไปก็เหมือน 11 ครั้งที่ผ่านมาแหละครับ ครั้งนี้สำหรับผมมันสำคัญกับผมเอง 2 เรื่อง เรื่องแรกแชมป์สูงสุด

กับเรื่องที่ 2 ตอนต้นฤดูผมเองก็แอบไม่หวังออกแนวว่าจะเอาไรไปสู้กะชาวบ้าน กลางนี่เทียบกะใครเค้าก็แทบจะไม่ได้ พูดง่ายๆว่าไม่คิด ค่อยๆดูไปทีละนัดประคองตัวไปเรื่อยๆ กะฟอร์มนอกบ้านที่..........ไม่พูดละกัน และเชลซีสตาร์ทได้สะเด่าดีเหลือเกิน คิดว่าปีนี้สงสัยจะย๊ากกกก มว๊ากกกกกกก

สุดท้ายเราก็ทำได้ นะ นะ ไหนๆก็นัดสุดท้ายละ

จากคุณ : Jaxx5788
เขียนเมื่อ : 15 พ.ค. 54 08:55:23

ข้อความหรือรูปภาพที่ปรากฏในกระทู้ที่ท่านเห็นอยู่นี้ เกิดจากการตั้งกระทู้และถูกส่งขึ้นกระดานข่าวโดยอัตโนมัติจากบุคคลทั่วไป ซึ่ง PANTIP.COM มิได้มีส่วนร่วมรู้เห็น ตรวจสอบ หรือพิสูจน์ข้อเท็จจริงใดๆ ทั้งสิ้น หากท่านพบเห็นข้อความ หรือรูปภาพในกระทู้ที่ไม่เหมาะสม กรุณาแจ้งทีมงานทราบ เพื่อดำเนินการต่อไป

Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com